This text is replaced by the Flash movie.
        Webboard 

+++My Style (ห้องคุยทั่วไป)
-- โซน รัชดา
-- โซน BNSP
-- โซน RLB
-- โซน ฝั่งธน
-- โซน RSD
-- โซน นนทบุรี
-- โซน Uptown

+++My Meeting & activity
--Newvios on the road

+++My Technician Consult
--Decorates & Sound
--Wax clinic
--Do IT by YouR SeLf
--My Gas
--Insurance Room
--Knowledge Base
--Love me Love My Dogs
--Camera and Picture

--ยนตกรรม
+++My Classified
--My Car4U ซื้อขายรถมือสอง

+++My Fresh Man
--กฏ กติกา มารยาท
--สำหรับน้องใหม่
--คำแนะนำ

+++My Free Style
----กฏ กติกา มารยาท
----กระดานป่วน กระดานปั่น
        ราคาน้ำมันวันนี้ 
        สมาชิก 
หมายเลข IP ของคุณ 54.91.16.95

สมัครสมาชิก
ลืมรหัสผ่าน

ชื่อเรียก:
รหัสผ่าน:

สถิติสมาชิก
สมาชิกคนล่าสุด : udydet
สมาชิกทั้งหมด : 34,858

ผู้ที่กำลังใช้งาน : 310
บุคคลทั่วไป : 309
สมาชิก : 1

Newviosclub Member 
        Newvios Web Member 
        waxclinic 
        VRP Engineering Gas 
        ลงโฆษณา 
        siamseat 
        Newvios Search 
        Nvyangyont 
        ผู้สนับสนุนแข่งขันแบต 
        FLAZHAUTOGAS 
        เรียนต่อนิวซีแลนด์ 
        siamseatleather 
เบาะ เบาะหนัง เบาะรถยนต์

Vios วีออส
        TISCO 

เบาะแต่ง

หุ้มเบาะ
NewVios.com :: ดูกระทู้ - ออสผมเจ็บอะ แงๆๆ

คำถามถามบ่อยของกระดานข่าว
คำถามถามบ่อยของกระดานข่าว
ค้นหา
ค้นหา
รายนามสมาชิก
รายนามสมาชิก
กลุ่มผู้ใช้งาน
กลุ่มผู้ใช้งาน
ข้อมูลส่วนตัว
ข้อมูลส่วนตัว
เข้าระบบ
เข้าระบบ
เข้าระบบเพื่อตรวจข่าวสารส่วนตัวของคุณ
เข้าระบบเพื่อตรวจข่าวสารส่วนตัวของคุณ
NewVios.com หน้ากระดานข่าวหลัก » โซน BNSP

กระดานนี้นี้ถูกปิดคุณไม่สามารถตั้งกระทู้ ตอบกระทู้ หรือแก้ไขกระทู้ได้   กระทู้นี้ถูกปิดคุณไม่สามารถแก้ไขคำตอบหรือตอบกระทู้
ออสผมเจ็บอะ แงๆๆ
ดูกระทู้ก่อนนี้ :: ดูกระทู้ถัดไป  
ผู้ส่ง ข้อความ
O-Pas
Be Pride
Be Pride

เข้าร่วมเมื่อ: Nov 13, 2008
ตอบ: 1995

ตอบตอบ: ส. มิย. 19, 2010 10:11 pm    ชื่อกระทู้: ออสผมเจ็บอะ แงๆๆ ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
กลับไปข้างบน
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์ MSN
O-Pas
Be Pride
Be Pride

ตอบตอบ: ส. มิย. 19, 2010 10:12 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

Sad Sad
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์ MSN
O-Pas
Be Pride
Be Pride

ตอบตอบ: ส. มิย. 19, 2010 10:13 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

Sad Sad
O-Pas
Be Pride
Be Pride

ตอบตอบ: ส. มิย. 19, 2010 10:37 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

ณ เวลาเย็นๆ(5 โมงนิดๆ) บนถนนเส้นเล็กๆ แคบๆ (2 เลน)เส้นหนึ่งใน จ.สมุทรปราการ ทอดยาวสู่ ฟาร์มจรเข้ มีรถนิววีออสที่สวยที่สุดในสายตาผม จอดติดรถคันหน้าอยู่ ห่างจากปากซอยฟาร์มจรเข้ ประมาณ 200 เมตร และทันได้ทัน ผมได้เห็น Click รุ่นใหม่สีขาว ปู๊ด ๆๆๆ ป๊อดๆๆๆ อย่างรวดเร็ว จากกระจงมองหลัง และได้แซงด้านขวาออกไปข้ามเลนไปอีกเลนนึงซึ่งเป็นเลนส์ฝั่งตรงข้าม และผมก็ได้หันกลับมา เจอ Sonic กำลัง แป๊ดๆๆ ป๊าดๆๆ มาทางหน้าของอีกเลนนึง และก็ได้แซงรถคันข้างๆผมมาอีกเช่นกัน

และแล้ว Sonic คันเขียวก็ผ่านข้างรถด้านหน้าผมไป และ Click ก็ผ่าน ข้างๆด้านหลังอีกเช่นกัน

เพียงเสี้ยวของเสี้ยวของเสี้ยววินาที 2 คันก็ผ่านแววตาผมไป

ตึ๊บบบ โคครมมมมมมมม 2 คันนั้น บวกกันเต็มๆ ของบอกว่าเต็มๆ ข้างๆประตูรถผมเลย

ส่วน Click ขาว ได้ เสียหลักมาถูไถ่กับข้างรถด้านขาวผมเต็มๆ

สภาพ ก็เห็นตามที่ผมได้ โพสรูปไว้ ด้านบน

ส่วนคนขี่ Sonic สลบคาที่ และ คนขับ Click ฟันหน้าหักเกือบหมดทั้งบนทั้งล่าง

กว่าประกันจะมา ร้อยเวรจะสอบถาม สืนสวน ก็ล่วงเลยไปถึง 6 โมงครึ่ง

สรุป เซ็ง อดๆๆๆๆๆ........................อด อีกเยอะแยะไปหมด
O-Pas
Be Pride
Be Pride

ตอบตอบ: ส. มิย. 19, 2010 10:46 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

Surprised
cstrikeruth
Pride Crazy
Pride Crazy

เข้าร่วมเมื่อ: Apr 06, 2010
ตอบ: 850

ตอบตอบ: ส. มิย. 19, 2010 10:48 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

Crying or Very sad บอกได้คำเดียวว่า "โคตรซวยอ่ะพี่" Crying or Very sad (ไม่ได้ซำเติมนะพี่ แต่รู้สึกแบบนั่นจริงๆ ผมก็เคยเป็น)

Twisted Evil แมร่งที่เยอะแยะไม่ชน ดันมาชนอยู่ข้างรถเรา Rolling Eyes แล้วที่สำคัญเร็วๆนี้เราต้องการใช้รถซะด้วย Confused โอ้ยยยย จะบ้า....... Question แล้ว 26 นี้ เอาไงหล่ะเนี่ย
โอยยยยย...เสียหายๆๆๆ Arrow เอางี้เด่วจองตั๋วรถทัวร์ให้ Exclamation
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
O-Pas
Be Pride
Be Pride

ตอบตอบ: ส. มิย. 19, 2010 10:48 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

Twisted Evil Twisted Evil

ส่วน Sonic เละครับ โช้คพับ ล้อคด ไม่ได้ถ่ายสภาพไว้
thammarat_s
Pride Crazy
Pride Crazy

เข้าร่วมเมื่อ: Nov 04, 2009
ตอบ: 916

ตอบตอบ: ส. มิย. 19, 2010 11:24 pm    ชื่อกระทู้: โอ๊ววววว ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

ขอ... ให้กลับมาเหมือนเดิม
ให้เราได้เริ่มต้นใหม่ ๆ ๆ ๆ ๆ

เจ้าของวีออส ไม่เจ็บก็ ดีแล้วหละ
ไว้รถซ่อมเสร็จ ค่อยซิ่งกันใหม่ ๆ ๆ

ttt-kkk
Be Pride
Be Pride

เข้าร่วมเมื่อ: Jan 21, 2010
ตอบ: 1402

ตอบตอบ: ส. มิย. 19, 2010 11:37 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

เป็นกำลังใจให้ครับ
MinannzunG
Be Pride
Be Pride

เข้าร่วมเมื่อ: Aug 28, 2008
ตอบ: 3449

ตอบตอบ: ส. มิย. 19, 2010 11:38 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

โห่ พี่กอล์ฟ เสียใจด้วย จริง ๆ นะ

ผมเพิ่งเห็น พี่หมาด ๆ ในความสวยรถพี่ ดีนะ พี่ไม่เป็นไร

ขอให้ซ่อมเส็จไวไว นะพี่ Shocked Shocked

[size=1]Thanks: ฝากรูป [url=http://www.dictionary.in.th]
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
Maple
Pride Junior

เข้าร่วมเมื่อ: Nov 25, 2008
ตอบ: 473

ตอบตอบ: ส. มิย. 19, 2010 11:50 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

Crying or Very sad
เสียใจด้วยนะค่ะ ดีแล้วหล่ะที่กอล์ฟไม่เป็นอะไร เฮ้อ ไอ้พวกรถซิ่งนี่น้า หลายทีแร่ะที่ทำให้ชาวบ้านเค้าเดือดร้อนไปกับตัวเองด้วย
ShevOsOs

เข้าร่วมเมื่อ: Jul 23, 2009
ตอบ: 363

ตอบตอบ: อาทิตย์ มิย. 20, 2010 12:18 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

โคตรซวยเลยอะพี่กอล์ฟ ปีชงพี่ปะเนี่ย Cool
พี่เจ็บน้องเจ็บ Shocked
maelle
Be Pride
Be Pride

เข้าร่วมเมื่อ: Jun 10, 2009
ตอบ: 1235

ตอบตอบ: อาทิตย์ มิย. 20, 2010 12:23 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

สงสารน้องอ๊อดจังเลย แต่เจ้าของไม่เป็นไรก็ดีละ

รถเค้าก็เครม ป่ะ ไปเครมด้วยกันนะ Embarassed

O-Pas
Be Pride
Be Pride

ตอบตอบ: อาทิตย์ มิย. 20, 2010 9:23 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

ก็ เซ็งครับ ตามที่เห็น

ตอนนี้ก็เป็นเด็กแว๊น กับ สาว สก๊อยไปก่อน

อุตส่าห์ซื้อของไปทำบุญ กับเวปวันที่ 26 ไว้แล้วด้วยนะครับเนี้ย

มีใจจะไปทำบุญ นึกว่าจะเว้นผมไว้สักคน

แต่หนำเลี๊ยบ(Zolomon)บอกว่า นี่ดีนะ ที่ยังคิดว่าจะไปทำบุญ ไม่งั้น อาจจะเป็นรถ สิบล้อ หรือรถใหญ่ๆ ที่ไม่ใช่มอไซด์แล้ว

ส่วนปีชง คงจะเป็นปีชงของเจ้ามอไซด์ 2 คันนั้น มากกว่า Surprised

Laughing Laughing Laughing Laughing

ใจก็อยากเปลี่ยนสีรถ แต่ ก็ยังอยากขับสีขาวอยู่ Evil or Very Mad Evil or Very Mad

ขอบคุณ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ มากๆครับ สำหรับกำลังใจ Shocked
MUNKKORN

เข้าร่วมเมื่อ: Mar 03, 2010
ตอบ: 514

ตอบตอบ: อาทิตย์ มิย. 20, 2010 9:32 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

คนไม่เป็นอะไรก้อดีแล้วหล่ะ ส่วนรถก้อต้องทำใจหน่อยน่ะ แล้วรถเสร็จทันไหมอ่ะกอล์ฟ ถ้าไม่ทัน ก้อเป็นผู้ติดตามไง
แล้วเคลมศูนย์ หรืออู่ในเครือหล่ะ เลือกดีๆน่ะ งานจะได้ออกมาดีด้วย
O-Pas
Be Pride
Be Pride

ตอบตอบ: อาทิตย์ มิย. 20, 2010 10:15 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

MUNKKORN บันทึก:
คนไม่เป็นอะไรก้อดีแล้วหล่ะ ส่วนรถก้อต้องทำใจหน่อยน่ะ แล้วรถเสร็จทันไหมอ่ะกอล์ฟ ถ้าไม่ทัน ก้อเป็นผู้ติดตามไง
แล้วเคลมศูนย์ หรืออู่ในเครือหล่ะ เลือกดีๆน่ะ งานจะได้ออกมาดีด้วย

เรื่องเครมไม่ได้กังวลครับ เพราะ เครมศูนย์ครับ โตต้าธนบุรี สาขาในซอยอ่อนนุช เค้ามีซ่อมสีตัวถัง ไม่ช้า งานดีครับ เครมที่ผ่านๆมาก็ที่นี่

ขอบคุณพี่หนึ่งมากๆครับ Laughing Laughing
cstrikeruth
Pride Crazy
Pride Crazy

ตอบตอบ: อาทิตย์ มิย. 20, 2010 10:39 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

Smile ป่ะพี่กอล์ฟ มาเข้าแก๊งค์ผม จะได้ไปแว๊นด้วยกัน ช่วงนี้ก็แว๊น ไป-กลับ ตลาดทุกวันเลยเหมือนกัน Smile

Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad

สู้ๆ ครับพี่........................... Wink
odm
Be Pride
Be Pride

เข้าร่วมเมื่อ: Nov 16, 2008
ตอบ: 1158

ตอบตอบ: อาทิตย์ มิย. 20, 2010 10:40 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

เสียใจด้วยครับพี่ คนไม่เป็นอะไรก็ดีแล้ว ฟาดเคราะห์ๆ Shocked
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว เข้าชมเว็บไซต์ MSN
maelle
Be Pride
Be Pride

เข้าร่วมเมื่อ: Jun 10, 2009
ตอบ: 1235

ตอบตอบ: อาทิตย์ มิย. 20, 2010 12:18 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

เมื่อคืน มอไซค์รับจ้างที่ทองหล่อก็โดนเหมือนกัน

..... คาที่.......

ขับรถก็ระมัดระวังกันนิดนึงนะคะ บางทีเราไม่ชนเค้าแต่เค้าก็มาชนเราอยู่ดี Crying or Very sad

grapeza
Are you Pride ?

เข้าร่วมเมื่อ: Jun 17, 2009
ตอบ: 39

ตอบตอบ: อาทิตย์ มิย. 20, 2010 7:20 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

พี่กอฟของน้อง...สู้สู้เค้าน๊า น้องออสพังหมดเลยอะ ........ แต่พี่ชายยางเดินได้ก้อโอเค+++ละ อิอิ....(แหม่อยากเปลี่ยนกระจกข้างไหม่ก้อไม่บอก)5555 Mad
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว MSN
zolomon
Yes , I'm Pride

เข้าร่วมเมื่อ: Oct 26, 2009
ตอบ: 299

ตอบตอบ: จ. มิย. 21, 2010 9:35 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

เป็นอุทาหรณ์นะครับ (ซึ่งใครๆก็ไม่อยากเจอ)
ก็ดีไปกอล์ฟกะพี่สาวไม่เป็นไร
แสดงว่าออสของเราสามารถคุ้มครองเราได้นิ

คิดดูว่าถ้ากอล์ฟนั่งมอไซด์แทนน้องออสจะเกิดไรขึ้น
ซ้อนสองคนด้วย

วันนั้นขอโทษจริงๆไม่ได้รับโทรศัพท์
พอดีที่ทำงานเค้าห้ามพกอ่ะครับ
เสียใจจริงๆ

ไม่ต้องห่วงไม่น่าเกินอาทิตย์(ถ้าคิวไม่ยาว)
น้องออสต้องกลับมาสวยเหมือนเดิม
แน่นอนครับ

เป็นกำลังใจให้ครับ Shocked

ว.วชิรเมธี
O-Pas
Be Pride
Be Pride

ตอบตอบ: จ. มิย. 21, 2010 1:02 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

เลี๊ยบ ห้องก็ใกล้ๆที่ทำงานนิ เอารถมายืมใช้ก่อน Shocked Shocked Shocked Shocked
citibank
Pride Crazy
Pride Crazy

เข้าร่วมเมื่อ: May 23, 2008
ตอบ: 609

ตอบตอบ: จ. มิย. 21, 2010 1:37 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

เสียใจด้วยครับ เรื่องรถ โชคดีที่ไม่เป็นอะไร
มีสรุปมั้ยว่าใครผิด Click หรือว่า Sonic
ผมเดาว่า กระจกข้างโดน Sonic สอยเอา แสดงว่า Sonic มันน่าจะผิด
ส่วน Click ก็เข้าใจหาประตูข้างเป็นที่หยุดรถจริงๆ
รถจอดเฉยๆ ยังโดน หงุดหงิดน่าดูครับ
O-Pas
Be Pride
Be Pride

ตอบตอบ: จ. มิย. 21, 2010 1:46 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

citibank บันทึก:
เสียใจด้วยครับ เรื่องรถ โชคดีที่ไม่เป็นอะไร
มีสรุปมั้ยว่าใครผิด Click หรือว่า Sonic
ผมเดาว่า กระจกข้างโดน Sonic สอยเอา แสดงว่า Sonic มันน่าจะผิด
ส่วน Click ก็เข้าใจหาประตูข้างเป็นที่หยุดรถจริงๆ
รถจอดเฉยๆ ยังโดน หงุดหงิดน่าดูครับ

ตำรวจบอกผมว่า ผิดทั้งคู่เลย เพราะ ถนน 1 เลนรถวิ่งได้ 1 คัน เท่านั้น มอไซด์ที่แทรกมาไม่ว่าจะซ้ายหรือขวาก็ผิดครับ ดังนั้น ต้องแบ่งกันคนละครึ่งในการรับผิดชอบรถผม จนท.เครมของศูนย์โตโยต้า บอกคราวๆ ประมาณ 30,000 บาท

click ผิดมากกว่าครับ เพราะ ข้ามเลนส์ ไปแล้ว ต้องชดใช้ให้กับ Sonic ด้วย

ส่วน เรื่องกระจกกับประตูหลัง ถูกต้องครับ ตามนั้นเลย เห็นกับตาจะ จะ

พอชนกันเสร็จ ผมจะลงไปดู เปิดประตูไม่ได้ครับ เพราะ คนขี่ Sonic นอนสลบขวางประตูอยู่
jajarr

เข้าร่วมเมื่อ: Jan 27, 2008
ตอบ: 106

ตอบตอบ: จ. มิย. 21, 2010 1:59 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

หายไว ๆ เน้อ เทียบไม่ติดเลยกะของพี่ Razz
Legolas

เข้าร่วมเมื่อ: Apr 21, 2010

ตอบตอบ: จ. มิย. 21, 2010 7:11 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

ขอให้น้องออสหายไวๆ ครับ
zolomon

ตอบตอบ: จ. มิย. 21, 2010 9:30 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

O-Pas บันทึก:
เลี๊ยบ ห้องก็ใกล้ๆที่ทำงานนิ เอารถมายืมใช้ก่อน Shocked Shocked Shocked Shocked

เอาดิ คิดวันละ 800 น้ำมันเติมเองครับ
ถูกกว่าที่เค้าเช่ารถอีกน้า
ที่อื่นเค้า 900-1000 เน้อ
อิอิ
Smile

ว.วชิรเมธี
cstrikeruth
Pride Crazy
Pride Crazy

ตอบตอบ: จ. มิย. 21, 2010 11:49 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

zolomon บันทึก:

เอาดิ คิดวันละ 800 น้ำมันเติมเองครับ
อิอิ
Smile

จ้างผมไปเป็น พนง.ขับรถด้วยมั้ยครับ อิอิ วัน 2 พัน น้ำเมาต่างหาก Razz Razz

ไม่ต้องการไปเอาชนะใคร....เพียงเราชนะใจตัวเองก็พอ
CstrikeRuth
Newvios.com No.27
O-Pas
Be Pride
Be Pride

ตอบตอบ: อ. มิย. 22, 2010 8:30 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

อิอิ
Smile

เอาๆ แต่แค่ครึ่งวันนะ 400 Mad Mad
O-Pas
Be Pride
Be Pride

ตอบตอบ: พ. มิย. 23, 2010 4:12 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

jajarr บันทึก:
หายไว ๆ เน้อ เทียบไม่ติดเลยกะของพี่ Razz

ยอมพี่จ๋าเลยครับ Laughing Laughing
mysphynx

เข้าร่วมเมื่อ: May 03, 2010
ตอบ: 37

ตอบตอบ: พ. มิย. 23, 2010 4:36 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

โอ้ววว!!! พี่กลอ์ฟฟฟ
ออสหนูก็เจ็บคะ
แต่เทียบกับของพี่ แฮ่ะๆๆๆ
ของพี่เจ็บเกือบหนักเลยอ่า

ไม่เปงไรนะคะ คนขับไม่เจ็บ ก็ถือว่า โชคดีแล้วค่ะ

ขอให้น้องออสหายไวๆๆ นะค้ะะะะะ
zolomon

ตอบตอบ: พ. มิย. 23, 2010 10:02 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

อิอิ
Smile

เอาๆ แต่แค่ครึ่งวันนะ 400 Mad Mad

Surprised Surprised

ว.วชิรเมธี
jajarr

เข้าร่วมเมื่อ: Jan 27, 2008

ตอบตอบ: พฤ. มิย. 24, 2010 10:52 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

เมื่อวานเกือบอีกแล้ว เส้นเพชรบุรีหน้า ททท. มาซ้ายสุดเร้วไปหน่อย ปิคอัพ จะเลี้ยวเข้า ททท มองไม่เห็นรถมันบัง เบคร แบบ abs ไม่ทำงาน จ๊ากลั่นถนน รปภกระโดดหลบเป็นหนังจีนกำลังภายในเลย แต่โชคดีที่หลบมาได้ ขาสั่นเลย นึกในใจเอาอีกแล้ว กู Exclamation
O-Pas
Be Pride
Be Pride

ตอบตอบ: พฤ. มิย. 24, 2010 10:56 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

jajarr บันทึก:
เมื่อวานเกือบอีกแล้ว เส้นเพชรบุรีหน้า ททท. มาซ้ายสุดเร้วไปหน่อย ปิคอัพ จะเลี้ยวเข้า ททท มองไม่เห็นรถมันบัง เบคร แบบ abs ไม่ทำงาน จ๊ากลั่นถนน รปภกระโดดหลบเป็นหนังจีนกำลังภายในเลย แต่โชคดีที่หลบมาได้ ขาสั่นเลย นึกในใจเอาอีกแล้ว กู Exclamation

งี้เราก็ไม่ผิดอะิดิครับ

ผมโทรไปถามที่ศูนย์และ นัดรับรถวันที่ 14 ก.ค.
N_THER
Pride Crazy
Pride Crazy

เข้าร่วมเมื่อ: Nov 19, 2009
ตอบ: 687

ตอบตอบ: พฤ. มิย. 24, 2010 12:18 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

เสียใจด้วยนะน้อง
แล้วตอนนี้รถเข้าูศูนย์ยังอ่ะ
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว MSN
O-Pas
Be Pride
Be Pride

ตอบตอบ: พฤ. มิย. 24, 2010 1:13 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

N_THER บันทึก:
เสียใจด้วยนะน้อง
แล้วตอนนี้รถเข้าูศูนย์ยังอ่ะ

เข้าไปเมื่อวันจันทร์เช้า(24 มิ.ย.)ครับ
NUIBU22

เข้าร่วมเมื่อ: Feb 10, 2010
ตอบ: 36

ตอบตอบ: พฤ. มิย. 24, 2010 10:49 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

กลับมาหล่อไวๆนะครับ
เราขับของเราดีๆ ฟาดเคราะห์ไปครับ

O-Pas
Be Pride
Be Pride

ตอบตอบ: อาทิตย์ มิย. 27, 2010 7:58 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

NUIBU22 บันทึก:
เราขับของเราดีๆ ฟาดเคราะห์ไปครับ

ถือโอกาสให้เด็กที่ศูนย์ใส่โคมดำของพี่เลยด้วยครับ Smile Smile
thammarat_s
Pride Crazy
Pride Crazy

เข้าร่วมเมื่อ: Nov 04, 2009
ตอบ: 916

ตอบตอบ: อาทิตย์ มิย. 27, 2010 8:48 pm    ชื่อกระทู้: โอ๊วววววววว ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

NUIBU22 บันทึก:

ถือโอกาสให้เด็กที่ศูนย์ใส่โคมดำของพี่เลยด้วยครับ Smile Smile

แล้วว คราววววหน้า จะเปลี่ยนใส่โคมสีไรดีค๊าบบบท่านกอล์ฟฟ

O-Pas
Be Pride
Be Pride

ตอบตอบ: อ. มิย. 29, 2010 8:57 pm    ชื่อกระทู้: Re: โอ๊วววววววว ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

thammarat_s บันทึก:
แล้วว คราววววหน้า จะเปลี่ยนใส่โคมสีไรดีค๊าบบบท่านกอล์ฟฟ

กะว่า จะเป็นสีกัน หรือไม่ก็ สีชัง หรือสีดา ดีน้าาา Very Happy Very Happy Very Happy
n O s Z a
Be Pride
Be Pride

เข้าร่วมเมื่อ: Dec 14, 2007
ตอบ: 6849

ตอบตอบ: พ. มิย. 30, 2010 10:56 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

เย้ยยยย .. ออส .. ป่วย .. Shocked
tookcom

เข้าร่วมเมื่อ: Jan 24, 2009
ตอบ: 280

ตอบตอบ: พฤ. กค. 01, 2010 1:29 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

เป็นไงบ้างคับ ไม่ได้เข้ามาเจอกระทู้เลยเข้ามาถาม โชคดีนะคับที่คนไม่เป็นไรคงถึงคราวเคาะ เป็นกำลังใจให้คับท่าน
pong_kk

เข้าร่วมเมื่อ: Jul 17, 2008
ตอบ: 134

ตอบตอบ: พฤ. กค. 01, 2010 5:48 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

Laughing ฟาดเคราะห์
แสดงการตอบก่อนนี้:   
กระดานนี้นี้ถูกปิดคุณไม่สามารถตั้งกระทู้ ตอบกระทู้ หรือแก้ไขกระทู้ได้   กระทู้นี้ถูกปิดคุณไม่สามารถแก้ไขคำตอบหรือตอบกระทู้    NewVios.com หน้ากระดานข่าวหลัก » โซน BNSP ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จากทั้งหมด 1

ไปยัง:  
คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลบการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลงคะแนนในแบบสำรวจในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์ในกระดานข่าวนี้
คุณ ไม่สามารถ ดาวน์โหลดไฟล์ในกระดานข่าวนี้