This text is replaced by the Flash movie.
        Webboard 

+++My Style (ห้องคุยทั่วไป)
-- โซน รัชดา
-- โซน BNSP
-- โซน RLB
-- โซน ฝั่งธน
-- โซน RSD
-- โซน นนทบุรี
-- โซน Uptown

+++My Meeting & activity
--Newvios on the road

+++My Technician Consult
--Decorates & Sound
--Wax clinic
--Do IT by YouR SeLf
--My Gas
--Insurance Room
--Knowledge Base
--Love me Love My Dogs
--Camera and Picture

--ยนตกรรม
+++My Classified
--My Car4U ซื้อขายรถมือสอง

+++My Fresh Man
--กฏ กติกา มารยาท
--สำหรับน้องใหม่
--คำแนะนำ

+++My Free Style
----กฏ กติกา มารยาท
----กระดานป่วน กระดานปั่น
        ราคาน้ำมันวันนี้ 
        สมาชิก 
หมายเลข IP ของคุณ 54.234.65.78

สมัครสมาชิก
ลืมรหัสผ่าน

ชื่อเรียก:
รหัสผ่าน:

สถิติสมาชิก
สมาชิกคนล่าสุด : ulasamap
สมาชิกทั้งหมด : 34,926

ผู้ที่กำลังใช้งาน : 404
บุคคลทั่วไป : 404
สมาชิก : 0

Newviosclub Member 
        Newvios Web Member 
        waxclinic 
        VRP Engineering Gas 
        ลงโฆษณา 
        siamseat 
        Newvios Search 
        Nvyangyont 
        ผู้สนับสนุนแข่งขันแบต 
        FLAZHAUTOGAS 
        เรียนต่อนิวซีแลนด์ 
        siamseatleather 
เบาะ เบาะหนัง เบาะรถยนต์

Vios วีออส
        TISCO 

เบาะแต่ง

หุ้มเบาะ
NewVios.com :: ดูกระทู้ - โซนรัชดา รายงานตัวแนะนำตัวกันหน่อยคร้าบบ

คำถามถามบ่อยของกระดานข่าว
คำถามถามบ่อยของกระดานข่าว
ค้นหา
ค้นหา
รายนามสมาชิก
รายนามสมาชิก
กลุ่มผู้ใช้งาน
กลุ่มผู้ใช้งาน
ข้อมูลส่วนตัว
ข้อมูลส่วนตัว
เข้าระบบ
เข้าระบบ
เข้าระบบเพื่อตรวจข่าวสารส่วนตัวของคุณ
เข้าระบบเพื่อตรวจข่าวสารส่วนตัวของคุณ
NewVios.com หน้ากระดานข่าวหลัก » โซน รัชดา

กระดานนี้นี้ถูกปิดคุณไม่สามารถตั้งกระทู้ ตอบกระทู้ หรือแก้ไขกระทู้ได้   กระทู้นี้ถูกปิดคุณไม่สามารถแก้ไขคำตอบหรือตอบกระทู้
โซนรัชดา รายงานตัวแนะนำตัวกันหน่อยคร้าบบ
ดูกระทู้ก่อนนี้ :: ดูกระทู้ถัดไป  
ผู้ส่ง ข้อความ
Romeox
Yes , I'm Pride

เข้าร่วมเมื่อ: May 22, 2009
ตอบ: 136

ตอบตอบ: พ. ตค. 21, 2009 3:10 pm    ชื่อกระทู้: โซนรัชดา รายงานตัวแนะนำตัวกันหน่อยคร้าบบ ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

กระผม romeox หรือเรียก ก้อ กะตามสบาย วิ่งแถวรัชดา อยู่รัชดา 12 คับ Laughing
9DEV

เข้าร่วมเมื่อ: May 26, 2009
ตอบ: 130

ตอบตอบ: พ. ตค. 21, 2009 3:17 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

เก๋ ครับ อยู่แถว ซอย 7 ครับ

Arrow
กลับไปข้างบน
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว Yahoo MSN
Anfield
Are you Pride ?

เข้าร่วมเมื่อ: Sep 01, 2007
ตอบ: 58

ตอบตอบ: พ. ตค. 21, 2009 3:43 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

ซอยสี่ อิอิ

Arrow
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
yingyok
Be Pride
Be Pride

เข้าร่วมเมื่อ: Jul 14, 2007
ตอบ: 10050

ตอบตอบ: พ. ตค. 21, 2009 5:09 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

Anfield บันทึก:
ซอยสี่ อิอิ

Arrow

ไปทำไรอะลุง Razz

http:
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์
yingyok
Be Pride
Be Pride

เข้าร่วมเมื่อ: Jul 14, 2007
ตอบ: 10050

ตอบตอบ: พ. ตค. 28, 2009 9:10 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

มาเชิญจ้า
หมายกำหนดการวันเสาร์ที่ 31 ต.ค

9.00 น ลงทะเบียนแจกของชำร่วย
9.30 -11.00น. เริ่มกิจกรรมต่างๆๆเล่นกิจกรรม อธิบายความรู้ทั่วไป
11.00 น แสดงโชว์ต่างๆ
11.30 น. รับประมานอาหารร่วมกันค่ะ
ทุกช่วงมีการจักฉลากแจกของรางวัลโดยจะมีหมายเลขแจกท่านที่ลงทะเบียนทุกท่าน
และรางวัลใหญ่สำหรับท่านที่จองรถนะค่ะ

ปล ที่เชิญในครั้งนี้ไม่ได้จะมาขายรถนะค่ะเพียงแต่เห้นว่ามีกิจกรรมดีๆๆที่ทางดิลเลอร์K MOTORSจัดให้เพื่อสมนาคุณลูกค้าทุกท่าน

ไม่ว่าออกรถที่ใดก้อมาได้นะค่ะไม่ต้องกังวลค่ะ มาสนุกสนานกันค่ะ

ท่านใดจะมาช่วยลงชื่อและเบอร์โทรให้ด้วยนะค่ะจะได้ไปลงทะเบียนให้นะค่ะถ้าไม่สะดวก pm มา หรือมาหน้างานเลยจ้า

โชว์รูมอยู่ประมาณเพชรเกษม 73/3นะค่ะอยู่ตรงข้ามกับทางเข้าโฮมโปรเลยจ้า มาไม่ถูกโทรถามได้ค่ะ 0812088089

กิจกรรมและของแจก
เสื้อยืด วีโก้ VNT สำหรับผู้ลงทะเบียนทุกท่าน

ของรางวัลลูกค้าเข้าร่วมงาน+พริตตี้เล่นเกมส์มอบของรางวัล
1 . ผ้าชามัวร์ใยสังเคราะห์ 40 ชิ้น
2 . ตุ๊กตาหมี 5 ตัว
3 . เสื้อยืด 10 ตัว
4 . เสื้อโปโลออฟโรด 10 ตัว
5 . กรอบป้ายทะเบียนยุโรป 4 ชุด
6 . สายหุ้มเบวล์ 10 ชุด
7 . ถุงผ้าลดโลกร้อน 2 ใบ
8 . เสื้อยืด HILUX VIGO 10 ตัว
9 . หมอนรองกระดูกคอ 10 ชุด
10. ร่ม 5 ชิ้น
11. หมอน FORTUNER 5 ใบ

กิจกรรมงานโชว์มี
คารบาร์เลย์โชว์
กายกรรม
โชว์สุนัขแสนรู้
การพรีเซนต์รถยนต์ CAMRY HYBRID
แผนกอะไหล่ตั้ง BOOTH มอบส่วนลดพิเศษ 15-22%
Booth ABG
Booth film 3M
Booth Sporty รถโชว์
นวดฝาเท้า
ดูไพ่ยิบซี
เกมส์จาก ธ.ธนชาต และสินเอเชีย

อาหารและเครื่องดื่มแบบบุฟเฟต์

http:
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์
odm
Be Pride
Be Pride

เข้าร่วมเมื่อ: Nov 16, 2008
ตอบ: 1158

ตอบตอบ: พ. ตค. 28, 2009 9:45 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

แอบมาสอดแนมครับ

วิ่งผ่านประจำเลยครับเจอกันก็ทักทายได้นะครับ
ป้ายแพร่ คันเดียวในกทม.แต่ห้ามปาหินนะครับ Mad
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว เข้าชมเว็บไซต์ MSN
First_1211
Be Pride
Be Pride

เข้าร่วมเมื่อ: Aug 27, 2009
ตอบ: 1927

ตอบตอบ: จ. พย. 09, 2009 10:44 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

odm บันทึก:
แอบมาสอดแนมครับ

วิ่งผ่านประจำเลยครับเจอกันก็ทักทายได้นะครับ
ป้ายแพร่ คันเดียวในกทม.แต่ห้ามปาหินนะครับ Mad
ผมก็วิ่งประจำ เหมือนกันโดนปาหินตลอด อิอิอิอิอิ Razz Razz อะล้อเล่น คาบ
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์ MSN
aikky

เข้าร่วมเมื่อ: Nov 20, 2009
ตอบ: 3

ตอบตอบ: ศ. พย. 20, 2009 1:15 am    ชื่อกระทู้: Re: โซนรัชดา รายงานตัวแนะนำตัวกันหน่อยคร้าบบ ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

Romeox บันทึก:
กระผม romeox หรือเรียก ก้อ กะตามสบาย วิ่งแถวรัชดา อยู่รัชดา 12 คับ Laughing

Laughing อยู่หลัง ฟอร์จูน ครับ aikky
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
jumboa

เข้าร่วมเมื่อ: Oct 15, 2009
ตอบ: 1

ตอบตอบ: ส. พย. 21, 2009 1:15 pm    ชื่อกระทู้: jumboa28 ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

Very Happy เอครับอยู่ซอย7นาทองคับ jumboa28@hotmail.com
BangPun

เข้าร่วมเมื่อ: Nov 22, 2009
ตอบ: 52

ตอบตอบ: อาทิตย์ พย. 22, 2009 3:10 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

ไม่มี NEW VIOS
แต่ที่พักอาศัยอยู่แถบนี้อแถวดินแดง+วิภาวดี
จะรายงานตัวแนะนำตัวกันได้ไหมจ้า
สำหรับ TOYOTA รุ่นที่ไม่มี club จะได้เข้ามาหาเพื่อนบ้าง
BangPun

เข้าร่วมเมื่อ: Nov 22, 2009
ตอบ: 52

ตอบตอบ: อาทิตย์ พย. 22, 2009 3:57 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

คำพูด:
sup_oun
Web Admin
ตอบ: อาทิตย์ พย. 22, 2009 10:29 am ชื่อกระทู้: -`๏- กฏ กติกา มารยาท -`๏-
------------------------------------------------------
เป้าหมายของเว็บไซต์ newvios.com คือ
เป็น ศูนย์กลางของผู้ใช้รถ ผุ้สนใจรถ นิววีออส เพื่อ ทำการการแลกเปลี่ยนข้อมูล และ แลกเปลี่ยนความคิดเห็นซึ่งกันและกัน เพื่อ ก่อให้เกิดประโยชน์ และ มิตรภาพ ต้องการให้เกิดมิตรภาพในทุกพื้นที่ เพื่อให้เกิด ความสามัคคี และช่วยเหลือซึ่งกันและกัน

Wink Wink Wink ไม่มี NEW VIOS แต่เป็นผุ้สนใจรถ นิววีออส
n O s Z a
Be Pride
Be Pride

เข้าร่วมเมื่อ: Dec 14, 2007
ตอบ: 6849

ตอบตอบ: อาทิตย์ พย. 22, 2009 6:34 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

BangPun บันทึก:
คำพูด:
sup_oun
Web Admin
ตอบ: อาทิตย์ พย. 22, 2009 10:29 am ชื่อกระทู้: -`๏- กฏ กติกา มารยาท -`๏-
------------------------------------------------------
เป้าหมายของเว็บไซต์ newvios.com คือ
เป็น ศูนย์กลางของผู้ใช้รถ ผุ้สนใจรถ นิววีออส เพื่อ ทำการการแลกเปลี่ยนข้อมูล และ แลกเปลี่ยนความคิดเห็นซึ่งกันและกัน เพื่อ ก่อให้เกิดประโยชน์ และ มิตรภาพ ต้องการให้เกิดมิตรภาพในทุกพื้นที่ เพื่อให้เกิด ความสามัคคี และช่วยเหลือซึ่งกันและกัน

Wink Wink Wink ไม่มี NEW VIOS แต่เป็นผุ้สนใจรถ นิววีออส

อะไรคะ .. งง Question
maelle
Be Pride
Be Pride

เข้าร่วมเมื่อ: Jun 10, 2009
ตอบ: 1235

ตอบตอบ: อาทิตย์ พย. 22, 2009 7:47 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

แวะมาทักทายโซนนี้ค่า

Embarassed Embarassed Embarassed

yada auto salon
Be Pride
Be Pride

เข้าร่วมเมื่อ: Oct 30, 2008
ตอบ: 1900

ตอบตอบ: พ. พย. 25, 2009 11:15 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

ขอเชิญพี่น้องโซนรัชดา ร่วมพบปะสังสรรค์ กับมิตติ้งนอกรอบฝั่งธนค่ะ

http://www.newvios.com/modules.php?name=Forums&file=viewtopic&t=14601#210314

ในเรื่องของ วัน เวลา และสถานที่ จะแจ้งให้ทราบภายหลังนะคะ เบื้องต้นขอรวบรวมสมาชิกก่อนนะคะ

พี่น้องโซนรัชดาท่านใดมีความสนใจ เข้าร่วมมิ้ตติ้ง ขอความร่วมมือลงชื่อได้ตามลิ้งเลยค่ะ และแจ้งว่าท่านอยู่โซน เพื่อที่จะได้นำไปพิจาณาถึงสถานที่การจัดมิตติ้งนอกรอบต่อไป

ขอบคุณค่ะ Laughing Laughing Laughing

ottozero

เข้าร่วมเมื่อ: Dec 23, 2009
ตอบ: 71

ตอบตอบ: พ. ธค. 23, 2009 9:26 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

กำลังจะถอยอะครับ แนะนำกันนิดนึงครับผม
nunu0017

เข้าร่วมเมื่อ: Feb 10, 2010
ตอบ: 8

ตอบตอบ: พฤ. กพ. 25, 2010 8:18 pm    ชื่อกระทู้: NEW VIOS ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

แน็คคับ สมาชิก อยู่เกษตร คับ
Sad
odm
Be Pride
Be Pride

ตอบตอบ: พฤ. กพ. 25, 2010 10:16 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

ก็อก ๆ ๆ

วันที่หกนี้มีใครไปร่วมกันปลูกป่าที่บางปูมั่งครับ......

หายไปไหนกันหว่า...

สงสัย แอบอยู่แถว เอสพลานาดมั่ง ซ.4 มั่ง แน่ๆเรยย Mad Mad

ออกมามอบตัวกันหน่อยนะครับ อิอิ Evil or Very Mad

แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว เข้าชมเว็บไซต์ MSN
9DEV

เข้าร่วมเมื่อ: May 26, 2009
ตอบ: 130

ตอบตอบ: อ. มีค. 30, 2010 1:05 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

odm บันทึก:
ก็อก ๆ ๆ

วันที่หกนี้มีใครไปร่วมกันปลูกป่าที่บางปูมั่งครับ......

หายไปไหนกันหว่า...

สงสัย แอบอยู่แถว เอสพลานาดมั่ง ซ.4 มั่ง แน่ๆเรยย Mad Mad

ออกมามอบตัวกันหน่อยนะครับ อิอิ Evil or Very Mad

กลับมาละครับ หลงอยู่ใน ซ.4 ตั้งนาน หาทางออกไม่เจออ่ะ

Evil or Very Mad
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว Yahoo MSN
OUI29

เข้าร่วมเมื่อ: Feb 11, 2010
ตอบ: 10

ตอบตอบ: อาทิตย์ กค. 04, 2010 8:50 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

ดีครับ oui อยู่แถวตลาดห้วยขวางอ่ะครับแวะเจอกันได้คับบายยยยย[/b]
OUI29

เข้าร่วมเมื่อ: Feb 11, 2010
ตอบ: 10

ตอบตอบ: อาทิตย์ กค. 04, 2010 8:57 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

มาแว้วรอบ2 อยู่แถวห้วยขวางอ่ะครับใครอยู่ไกล้ๆกันมามอบตัวด่วนนะครับ อิอิ
odm
Be Pride
Be Pride

ตอบตอบ: อาทิตย์ กค. 04, 2010 11:51 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

OUI29 บันทึก:
มาแว้วรอบ2 อยู่แถวห้วยขวางอ่ะครับใครอยู่ไกล้ๆกันมามอบตัวด่วนนะครับ อิอิ

ผมอยู่ใกล้ๆคนนึงครับ แต่หาตัวจับยากหน่อยนะครับ อิอิ Smile

อยากเห็นจังว่าแถวนี้คนจะเยอะมั๊ยน้อ... Question มาม๊ะมามอบตัวซ๊ะดีๆ Mad

noowayo

เข้าร่วมเมื่อ: Jul 12, 2010
ตอบ: 1

ตอบตอบ: จ. กค. 12, 2010 4:27 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

สมาชิกใหม่ขอร่วมด้วยคนครับ
ลม ครับ ทำงานอยู่แถวรัชดาซอย 4 พักอยู่ซอย 3 ครับ
sup_oun
Web Admin
Web Admin

เข้าร่วมเมื่อ: Apr 18, 2007
ตอบ: 3918

ตอบตอบ: จ. กค. 12, 2010 7:36 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

noowayo บันทึก:
สมาชิกใหม่ขอร่วมด้วยคนครับ
ลม ครับ ทำงานอยู่แถวรัชดาซอย 4 พักอยู่ซอย 3 ครับ

ยินดีต้อนรับครับ
ไม่ทราบชื่ออะไรครับ
ผมพี่อ้วน
ขอให้มาพูดคุยกันบ่อย ๆนะครับ

ชอบถ่ายรูปหรือเปล่า

พี่อ้วน
webmaster
WANYEN

เข้าร่วมเมื่อ: Jul 27, 2010

ตอบตอบ: พฤ. กค. 29, 2010 11:05 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

อยู่แถวเหม่งจ๋ายครับ ปอนด์ครับ
chanokop

เข้าร่วมเมื่อ: Oct 18, 2010

ตอบตอบ: จ. ตค. 18, 2010 6:26 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

รัชดา 19 ครับ โชคชัยร่วมมิตร Embarassed
bombrace

เข้าร่วมเมื่อ: Nov 24, 2010
ตอบ: 30

ตอบตอบ: พฤ. พย. 25, 2010 2:05 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

สวัสดีครับสมาชิกใหม่อะครับ อยู่แถวๆห้วยขวาง ประชาราฎร์บำเพ็ญ 7 ว่างๆจะเข้าไปถามเรื่องสติ๊กเกอร์นะครับ ตอนนี้แนะนำตัวก่อน ชื่อ บอมบ์ ครับ
odm
Be Pride
Be Pride

ตอบตอบ: พฤ. มค. 20, 2011 11:27 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

หวาดดีปีใหม่นะคร้าบบบบบบบ ช้าหน่อยยยแต่ก้อไม่ลืมสวัสดี อิอิ Laughing
MinannzunG
Be Pride
Be Pride

เข้าร่วมเมื่อ: Aug 28, 2008
ตอบ: 3449

ตอบตอบ: ศ. มค. 21, 2011 10:21 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

หายไปนานเลยนะครับ พี่หยก
ว่าแต่รถอะ ซ่อมหมดไปเท่าไหร่ ครับ Idea

[size=1]Thanks: ฝากรูป [url=http://www.dictionary.in.th]
แสดงการตอบก่อนนี้:   
กระดานนี้นี้ถูกปิดคุณไม่สามารถตั้งกระทู้ ตอบกระทู้ หรือแก้ไขกระทู้ได้   กระทู้นี้ถูกปิดคุณไม่สามารถแก้ไขคำตอบหรือตอบกระทู้    NewVios.com หน้ากระดานข่าวหลัก » โซน รัชดา ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จากทั้งหมด 1

ไปยัง:  
คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลบการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลงคะแนนในแบบสำรวจในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์ในกระดานข่าวนี้
คุณ ไม่สามารถ ดาวน์โหลดไฟล์ในกระดานข่าวนี้