This text is replaced by the Flash movie.
        Webboard 

+++My Style (ห้องคุยทั่วไป)
-- โซน รัชดา
-- โซน BNSP
-- โซน RLB
-- โซน ฝั่งธน
-- โซน RSD
-- โซน นนทบุรี
-- โซน Uptown

+++My Meeting & activity
--Newvios on the road

+++My Technician Consult
--Decorates & Sound
--Wax clinic
--Do IT by YouR SeLf
--My Gas
--Insurance Room
--Knowledge Base
--Love me Love My Dogs
--Camera and Picture

--ยนตกรรม
+++My Classified
--My Car4U ซื้อขายรถมือสอง

+++My Fresh Man
--กฏ กติกา มารยาท
--สำหรับน้องใหม่
--คำแนะนำ

+++My Free Style
----กฏ กติกา มารยาท
----กระดานป่วน กระดานปั่น
        ราคาน้ำมันวันนี้ 
        สมาชิก 
หมายเลข IP ของคุณ 54.226.41.91

สมัครสมาชิก
ลืมรหัสผ่าน

ชื่อเรียก:
รหัสผ่าน:

สถิติสมาชิก
สมาชิกคนล่าสุด : apupiveve
สมาชิกทั้งหมด : 34,867

ผู้ที่กำลังใช้งาน : 407
บุคคลทั่วไป : 406
สมาชิก : 1

Newviosclub Member 
        Newvios Web Member 
        waxclinic 
        VRP Engineering Gas 
        ลงโฆษณา 
        siamseat 
        Newvios Search 
        Nvyangyont 
        ผู้สนับสนุนแข่งขันแบต 
        FLAZHAUTOGAS 
        เรียนต่อนิวซีแลนด์ 
        siamseatleather 
เบาะ เบาะหนัง เบาะรถยนต์

Vios วีออส
        TISCO 

เบาะแต่ง

หุ้มเบาะ
NewVios.com :: ดูกระทู้ - โซนรามอินทรา ลาดพร้าว มีนบุรี รามคำแหง รายงานตัวครับ(ภาค2)

คำถามถามบ่อยของกระดานข่าว
คำถามถามบ่อยของกระดานข่าว
ค้นหา
ค้นหา
รายนามสมาชิก
รายนามสมาชิก
กลุ่มผู้ใช้งาน
กลุ่มผู้ใช้งาน
ข้อมูลส่วนตัว
ข้อมูลส่วนตัว
เข้าระบบ
เข้าระบบ
เข้าระบบเพื่อตรวจข่าวสารส่วนตัวของคุณ
เข้าระบบเพื่อตรวจข่าวสารส่วนตัวของคุณ
NewVios.com หน้ากระดานข่าวหลัก » โซน RLB

กระดานนี้นี้ถูกปิดคุณไม่สามารถตั้งกระทู้ ตอบกระทู้ หรือแก้ไขกระทู้ได้   กระทู้นี้ถูกปิดคุณไม่สามารถแก้ไขคำตอบหรือตอบกระทู้
โซนรามอินทรา ลาดพร้าว มีนบุรี รามคำแหง รายงานตัวครับ(ภาค2) ไปที่หน้า ก่อนนี้  1, 2
ดูกระทู้ก่อนนี้ :: ดูกระทู้ถัดไป  
ผู้ส่ง ข้อความ
saranare
Are you Pride ?

เข้าร่วมเมื่อ: Jan 22, 2010
ตอบ: 43

ตอบตอบ: อาทิตย์ มค. 31, 2010 8:03 pm    ชื่อกระทู้: Re: ง่า... ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

[quote="rom"][quote="rom"][quote="saranare"][quote="saranare"][quote="no_111"][quote="rom"][quote="saranare"][quote="viosGT"][quote="no_111"][quote="viosGT"][quote="no_111"]เนื่องจากประธานโซนจะจัด Meeting พบปะสมาชิกหน้าใม่วันที่ 29 มกราคม 2553 วันศุกร์ เวลา 20.00 น. ณ.ร้านอาหารป้าศรีซอยนวลจันทร์
งานนี้ประธานโซนแจกสติกเกอร์โซนสมาชิกหน้าใหม่ที่ อยู่แถว รามอินทรา ลาดพร้าว ศรีนครินทร์ รามคำแหง หรือสมาชิกที่สนใจที่เข้าโซน RLB ฝากเบอร์ หรืออีเมลติดต่อไว้นะคาบ น้อง ๆ เนื่องจากสมาชิกตอนนี้มี 18 ท่าน รอต้อนรับน้อง ๆ หน้าใหม่นะคาบ .......แม็ค แจ้งความจำนงได้เลยครับ[/quote]
29 ติดไปเที่ยวที่เขาใหญ่ขอเป็นครั้งหน้านะครับรับรองไม่พลาดแน่ ชื่อเอฟครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับแล้วจะติดตามวันนัดครั้งต่อไปครับ 8) 8) 8) 8) 8)
[/quote]น่าเสียดายครับ 8O[/quote]
:idea:

ฝาก M ไว้ด้วยนะครับ jazzza@hotmail.co.th
ftanawut@hotmail.com ครับ[/quote]

ง่า...ผมยังนอนอยู่รพ.อยู่เลยอ่า อยากไปด้วยอ่า...[/quote]
ไม่สบายเป็นไรอ่าครับ
[/quote]ไข้จัย อะป่าวครับ :evil: :evil: :evil:[/quote]

พอดีหมอบอกว่าติดเชื้อที่ปอดอ่ะคับ เลยนอน รพ.เรยอ่า หายแล้วอยากไปมีทติ้งกะทุกคนนะครับ คลับแรกที่เข้าเรยนะเนี่ย 8O[/quote][/quote][/quote]
หายเร็วๆ นะครับ:idea:[/quote]
ขอบคุณมากครับ ออกไปเดี๋ยวเจอกัน^^
กลับไปข้างบน
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์ MSN
no_111
Yes , I'm Pride

เข้าร่วมเมื่อ: Dec 14, 2009
ตอบ: 101

ตอบตอบ: จ. กพ. 01, 2010 12:21 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

คุง saranare ต้องเรียนรู้วิธีการตอบกระทู้ใหม่ซะแล้ว อิอิอิ Shocked
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
saranare

ตอบตอบ: อ. กพ. 02, 2010 11:55 am    ชื่อกระทู้: หุๆๆ ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

ขอบคุงมากมายค้าบบบบบบบ 8O
new-vios

เข้าร่วมเมื่อ: Feb 02, 2010
ตอบ: 13

ตอบตอบ: อ. กพ. 02, 2010 1:27 pm    ชื่อกระทู้: Re: หุๆๆ ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

saranare บันทึก:
ขอบคุงมากมายค้าบบบบบบบ Shocked
ขอบคุณอะไรกานครับ Shocked
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
new-vios

ตอบตอบ: อ. กพ. 02, 2010 1:30 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

ชื่อนิวครับ ตัว E สีดำครับ บางกะปิครับ Shocked
rom
Pride Crazy
Pride Crazy

เข้าร่วมเมื่อ: Aug 04, 2007
ตอบ: 621

ตอบตอบ: อ. กพ. 02, 2010 1:52 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

new-vios บันทึก:
ชื่อนิวครับ ตัว E สีดำครับ บางกะปิครับ Shocked

ยินดีต้อนรับครับ คุณนิว Very Happy
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์
new-vios

ตอบตอบ: อ. กพ. 02, 2010 1:54 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

rom บันทึก:
new-vios บันทึก:

ยินดีต้อนรับครับ คุณนิว Very Happy
กว่าจะหาบ้านเจอ เห่อ เห่อ Evil or Very Mad Evil or Very Mad
saranare

ตอบตอบ: อ. กพ. 02, 2010 2:53 pm    ชื่อกระทู้: Re: ง่า... ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

เนื่องจากประธานโซนจะจัด Meeting พบปะสมาชิกหน้าใม่วันที่ 29 มกราคม 2553 วันศุกร์ เวลา 20.00 น. ณ.ร้านอาหารป้าศรีซอยนวลจันทร์
งานนี้ประธานโซนแจกสติกเกอร์โซนสมาชิกหน้าใหม่ที่ อยู่แถว รามอินทรา ลาดพร้าว ศรีนครินทร์ รามคำแหง หรือสมาชิกที่สนใจที่เข้าโซน RLB ฝากเบอร์ หรืออีเมลติดต่อไว้นะคาบ น้อง ๆ เนื่องจากสมาชิกตอนนี้มี 18 ท่าน รอต้อนรับน้อง ๆ หน้าใหม่นะคาบ .......แม็ค แจ้งความจำนงได้เลยครับ[/quote]
29 ติดไปเที่ยวที่เขาใหญ่ขอเป็นครั้งหน้านะครับรับรองไม่พลาดแน่ ชื่อเอฟครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับแล้วจะติดตามวันนัดครั้งต่อไปครับ 8) 8) 8) 8) 8)
[/quote]น่าเสียดายครับ 8O[/quote]

ฝาก M ไว้ด้วยนะครับ jazzza@hotmail.co.th

ง่า...ผมยังนอนอยู่รพ.อยู่เลยอ่า อยากไปด้วยอ่า...[/quote]
[/quote]ไข้จัย อะป่าวครับ :evil: :evil: :evil:[/quote]

พอดีหมอบอกว่าติดเชื้อที่ปอดอ่ะคับ เลยนอน รพ.เรยอ่า หายแล้วอยากไปมีทติ้งกะทุกคนนะครับ คลับแรกที่เข้าเรยนะเนี่ย 8O[/quote][/quote][/quote]

ขอบคุงมากมายคับ ซึ้งน้ำตาจะไหล :cry: :cry:

new-vios

ตอบตอบ: อ. กพ. 02, 2010 2:55 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

ผู้ดูแลบ้านหลังนี้ไปไหนกันหมด งะ
saranare

ตอบตอบ: พ. กพ. 03, 2010 12:47 am    ชื่อกระทู้: Re: ง่า... ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

[quote="rom"][quote="rom"][quote="saranare"][quote="saranare"][quote="no_111"][quote="rom"][quote="saranare"][quote="viosGT"][quote="no_111"][quote="viosGT"][quote="no_111"]เนื่องจากประธานโซนจะจัด Meeting พบปะสมาชิกหน้าใม่วันที่ 29 มกราคม 2553 วันศุกร์ เวลา 20.00 น. ณ.ร้านอาหารป้าศรีซอยนวลจันทร์

ftanawut@hotmail.com ครับ[/quote]

ขอบคุณมากมายคร้าบ

new-vios

ตอบตอบ: พ. กพ. 03, 2010 10:42 am    ชื่อกระทู้: Re: ง่า... ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

[quote="saranare"]
rom บันทึก:
rom บันทึก:
no_111 บันทึก:
rom บันทึก:
viosGT บันทึก:
เนื่องจากประธานโซนจะจัด Meeting พบปะสมาชิกหน้าใม่วันที่ 29 มกราคม 2553 วันศุกร์ เวลา 20.00 น. ณ.ร้านอาหารป้าศรีซอยนวลจันทร์
งานนี้ประธานโซนแจกสติกเกอร์โซนสมาชิกหน้าใหม่ที่ อยู่แถว รามอินทรา ลาดพร้าว ศรีนครินทร์ รามคำแหง หรือสมาชิกที่สนใจที่เข้าโซน RLB ฝากเบอร์ หรืออีเมลติดต่อไว้นะคาบ น้อง ๆ เนื่องจากสมาชิกตอนนี้มี 18 ท่าน รอต้อนรับน้อง ๆ หน้าใหม่นะคาบ .......แม็ค แจ้งความจำนงได้เลยครับ

29 ติดไปเที่ยวที่เขาใหญ่ขอเป็นครั้งหน้านะครับรับรองไม่พลาดแน่ ชื่อเอฟครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับแล้วจะติดตามวันนัดครั้งต่อไปครับ Cool Cool Cool Cool Cool
น่าเสียดายครับ Shocked

Idea

ftanawut@hotmail.com ครับ

ง่า...ผมยังนอนอยู่รพ.อยู่เลยอ่า อยากไปด้วยอ่า...

ไข้จัย อะป่าวครับ Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad

พอดีหมอบอกว่าติดเชื้อที่ปอดอ่ะคับ เลยนอน รพ.เรยอ่า หายแล้วอยากไปมีทติ้งกะทุกคนนะครับ คลับแรกที่เข้าเรยนะเนี่ย Shocked

หายเร็วๆ นะครับIdea

เดียวก็หายดีเป็นปกติครับ
saranare

ตอบตอบ: พ. กพ. 03, 2010 10:57 am    ชื่อกระทู้: Re: ง่า... ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

ขอบคุณมากมายคร้าาบบบบ 8O

new-vios

ตอบตอบ: พ. กพ. 03, 2010 11:00 am    ชื่อกระทู้: Re: ง่า... ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

rom บันทึก:
rom บันทึก:
rom บันทึก:
งานนี้ประธานโซนแจกสติกเกอร์โซนสมาชิกหน้าใหม่ที่ อยู่แถว รามอินทรา ลาดพร้าว ศรีนครินทร์ รามคำแหง หรือสมาชิกที่สนใจที่เข้าโซน RLB ฝากเบอร์ หรืออีเมลติดต่อไว้นะคาบ น้อง ๆ เนื่องจากสมาชิกตอนนี้มี 18 ท่าน รอต้อนรับน้อง ๆ หน้าใหม่นะคาบ .......แม็ค แจ้งความจำนงได้เลยครับ

29 ติดไปเที่ยวที่เขาใหญ่ขอเป็นครั้งหน้านะครับรับรองไม่พลาดแน่ ชื่อเอฟครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับแล้วจะติดตามวันนัดครั้งต่อไปครับ Cool Cool Cool Cool Cool
น่าเสียดายครับ Shocked

Idea

ftanawut@hotmail.com ครับ

ง่า...ผมยังนอนอยู่รพ.อยู่เลยอ่า อยากไปด้วยอ่า...

ไข้จัย อะป่าวครับ Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad

พอดีหมอบอกว่าติดเชื้อที่ปอดอ่ะคับ เลยนอน รพ.เรยอ่า หายแล้วอยากไปมีทติ้งกะทุกคนนะครับ คลับแรกที่เข้าเรยนะเนี่ย Shocked

หายเร็วๆ นะครับIdea

ขอบคุณมากมายคร้าาบบบบ Shocked
ไม่มีคนคุย คุยกันสอง คนก็ได้เรา ผมชื่อนิว ครับ นายอะ
sup_oun
Web Admin
Web Admin

เข้าร่วมเมื่อ: Apr 18, 2007
ตอบ: 3918

ตอบตอบ: พฤ. กพ. 04, 2010 11:16 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

ไม่ทราบว่าวันศุกร์นี้นัด กันที่ไหน ผมอยากไปทานข้าวด้วย

บอกสถานที่ให้ชัดเจนด้วย

ครั้งที่แล้ว หลงทาง หาร้านป้าสี ไม่พบ
กว่าจะหาได้ พวกคุณกลับกันไปหมดแล้ว
O-Pas
Be Pride
Be Pride

เข้าร่วมเมื่อ: Nov 13, 2008
ตอบ: 1995

ตอบตอบ: ส. กพ. 06, 2010 8:27 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

สมาชิกโซนนี้ เข้าไปโหวต sticker Web กันด้วยนะคร๊าบบบ

Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์ MSN
penthai91130

เข้าร่วมเมื่อ: May 07, 2009
ตอบ: 8

ตอบตอบ: อาทิตย์ กพ. 14, 2010 12:41 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

อยู่รามคำแหง 107

แวะมาทักทายครับ

frost

เข้าร่วมเมื่อ: May 01, 2008
ตอบ: 58

ตอบตอบ: พฤ. กพ. 18, 2010 4:16 pm    ชื่อกระทู้: รารายงานตัว ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

Laughing มีงานที่ไหนบอกบ้างครับ
รามคำแหง ครับผม
frost

ตอบตอบ: พฤ. กพ. 18, 2010 4:18 pm    ชื่อกระทู้: ลืมให้เมลล์ ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

pantom_77@hotmail.com
วุธนะครับ
frost

ตอบตอบ: พฤ. กพ. 18, 2010 8:00 pm    ชื่อกระทู้: ด้วยครับ ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

รามคำแหง 74
ออสสีฟ้าครับ
ตัดหมอกสีเหลือง ทะเบียน ระยอง แถวนี้มีคันเดียว
เจอกันทักทายได้ครับ
rom
Pride Crazy
Pride Crazy

ตอบตอบ: ส. กพ. 20, 2010 9:04 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

ยินดีต้อนรับครับ คุณวุธ ตอนนี้นอกรอบกันที่บ้านน้าหมูคลองสาม
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์
rom
Pride Crazy
Pride Crazy

ตอบตอบ: ส. กพ. 20, 2010 9:09 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

O-Pas บันทึก:
สมาชิกโซนนี้ เข้าไปโหวต sticker Web กันด้วยนะคร๊าบบบ

Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing

ของเก่าก้อต้องเกะออกซิครับ งั้นผมไม่ติดละกันนะ
MiKi Zine
Web PR
Web PR

เข้าร่วมเมื่อ: Nov 20, 2009
ตอบ: 215

ตอบตอบ: อาทิตย์ กพ. 28, 2010 9:25 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

ทักทายเพื่อนๆRLBนะคร้า Mad Mad Mad
First_1211
Be Pride
Be Pride

เข้าร่วมเมื่อ: Aug 27, 2009
ตอบ: 1927

ตอบตอบ: พ. มีค. 17, 2010 2:37 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

คำพูด:
ทิ้งบ้านแป๊บ เดียวบอร์ดยังไม่ไปไหนอีก อัพหน่อยเร็ว Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
MangMo
Pride Crazy
Pride Crazy

เข้าร่วมเมื่อ: Dec 11, 2009
ตอบ: 761

ตอบตอบ: จ. เมย. 19, 2010 10:48 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

รามอินทรา 109 คับ Arrow

ซ.บางชัน(เก่า)

สนใจแปลงตัดหมอกหลัง

แหล่มๆ ติดต่อได้นะคับ เนื้อหาตามลิ้งค์นี้คับ

http://www.pantipmarket.com/items/10010240

Email: phu.kan@hotmail.com
Embarassed
KokoManU

เข้าร่วมเมื่อ: Sep 21, 2009
ตอบ: 245

ตอบตอบ: พฤ. พค. 27, 2010 1:06 am    ชื่อกระทู้: ขออนุญาติประกาศงานมีตติ้งของนิววีออสโซไซตี้หน่อยนะครับ ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

เนื่องด้วยวันที่ 6 เดือนมิถุนายนนี้ ทาง newvios-society.com จะมีมีตติ้งใหญ่ที่ร้านโคขุน กม9 รามอินทรา ตรงข้ามโรงพยาบาลสินแพทย์ครับ ถ้าใครว่างก็เชิญมาร่วมงานนะครับ
KokoManU

ตอบตอบ: พฤ. พค. 27, 2010 1:09 am    ชื่อกระทู้: Re: ขออนุญาติประกาศงานมีตติ้งของนิววีออสโซไซตี้หน่อยนะครับ ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

KokoManU บันทึก:
เนื่องด้วยวันที่ 6 เดือนมิถุนายนนี้ ทาง newvios-society.com จะมีมีตติ้งใหญ่ที่ร้านโคขุน กม9 รามอินทรา ตรงข้ามโรงพยาบาลสินแพทย์ครับ ถ้าใครว่างก็เชิญมาร่วมงานนะครับ

ลืมลงเวลา เวลา 15.00 - 18.00 น. นะครับ วันอาทิตย์บ่ายแก่ๆ เลิกเชียร์บอลคาร์คลับแล้วก็มามีตติ้งกันต่อเลยครับ
KokoManU

ตอบตอบ: ศ. พค. 28, 2010 6:38 pm    ชื่อกระทู้: Re: ขออนุญาติประกาศงานมีตติ้งของนิววีออสโซไซตี้หน่อยนะครับ ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

ลืมลงเวลา เวลา 15.00 - 18.00 น. นะครับ วันอาทิตย์บ่ายแก่ๆ เลิกเชียร์บอลคาร์คลับแล้วก็มามีตติ้งกันต่อเลยครับ

ใครว่างก็มานะครับ มารู้จักกัน
lady-vios-black

เข้าร่วมเมื่อ: Jul 16, 2010
ตอบ: 15

ตอบตอบ: ศ. กค. 16, 2010 5:27 pm    ชื่อกระทู้: ดีค่ะพี่ๆ ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

ดีค่ะพี่ๆ

บ้านนู๋อยู่รามอินทรา กม.4

ขอเปงสมาชิกด้วยคนนะค่ะ Smile

มีไรแนะนำด้วยนะคร้า Laughing
sup_oun
Web Admin
Web Admin

ตอบตอบ: ส. กค. 17, 2010 1:03 am    ชื่อกระทู้: Re: ดีค่ะพี่ๆ ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

lady-vios-black บันทึก:
ดีค่ะพี่ๆ

ยินดีต้อนรับเข้าสู่บ้าน newvios dot com

เข้ามาพูดคุยกันบ่อย ๆ นะครับ

พี่อ้วน
webmaster
086 541 0251
lady-vios-black

เข้าร่วมเมื่อ: Jul 16, 2010
ตอบ: 15

ตอบตอบ: ส. กค. 17, 2010 9:41 am    ชื่อกระทู้: Re: ดีค่ะพี่ๆ ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

sup_oun บันทึก:
lady-vios-black บันทึก:
ดีค่ะพี่ๆ

ยินดีต้อนรับเข้าสู่บ้าน newvios dot com

เข้ามาพูดคุยกันบ่อย ๆ นะครับ

พี่อ้วน
webmaster
086 541 0251

ขอบคุณนะค่ะ Laughing
ttt-kkk
Be Pride
Be Pride

เข้าร่วมเมื่อ: Jan 21, 2010
ตอบ: 1402

ตอบตอบ: ส. กค. 17, 2010 12:17 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

รบกวนพี่ๆทุกท่านช่วยแจ้งข่าวสารนี้กับคนที่ใช้นิววีออสทุกท่าน ว่ามีกิจกรรมรวมรถนิววีออสทำสถิติมากที่สุด
kikie

เข้าร่วมเมื่อ: Mar 11, 2010
ตอบ: 148

ตอบตอบ: อาทิตย์ กค. 18, 2010 3:51 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

การันตรี ความมัน งานนี้ กี้ ขอ ลุย มีของแจกมากมาย จ้า เชิญๆๆๆ
Idol_bravo

เข้าร่วมเมื่อ: Oct 27, 2010
ตอบ: 1

ตอบตอบ: พ. ตค. 27, 2010 11:07 am    ชื่อกระทู้: Idol_bravo ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

ขับแถวลาดพร้าว ทำงานแถวรามอินทรา ขอร่วมกลุ่มด้วยละกันนะครับ ..
monpor

เข้าร่วมเมื่อ: Jan 23, 2009
ตอบ: 42

ตอบตอบ: พฤ. พย. 11, 2010 1:17 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

ชื่อม่อน แฟนชื่อปอ ขอร่วมด้วย นะครับ น้องออส สีขาว ปี 09 J ABS อยู่ถนนร่มเกล้า นะครับ Laughing
eak1500

เข้าร่วมเมื่อ: Dec 14, 2009
ตอบ: 47

ตอบตอบ: พฤ. พย. 18, 2010 11:07 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

เอกครับ ลาดพร้าวโชคชัย4 Crying or Very sad
sup_oun
Web Admin
Web Admin

ตอบตอบ: อาทิตย์ พย. 21, 2010 4:12 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

eak1500 บันทึก:
เอกครับ ลาดพร้าวโชคชัย4 Crying or Very sad

ยินดีต้อนรับครับเอก
จะมี meeting เล็ก เีรียนเชิญครับ ถึงไกลหน่อนก็ลองดูครับ
ตาม link
http://www.newvios.com/modules.php?name=Forums&file=viewtopic&p=263700#263700
monchait

เข้าร่วมเมื่อ: Oct 20, 2010
ตอบ: 3

ตอบตอบ: พฤ. ธค. 02, 2010 4:23 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

หวัดดีครับ ผมน้องใหม่ กิ๊ก ครับ มีอะไรแนะนำด้วยนะครับ
sup_oun
Web Admin
Web Admin

ตอบตอบ: พฤ. ธค. 02, 2010 4:29 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

monchait บันทึก:
หวัดดีครับ ผมน้องใหม่ กิ๊ก ครับ มีอะไรแนะนำด้วยนะครับ

ยินดีต้อนรับครับกิ๊ก
จะมี meeting เล็ก เีรียนเชิญครับ ถึงไกลหน่อนก็ลองดูครับ
ตาม link
http://www.newvios.com/modules.php?name=Forums&file=viewtopic&p=263700#263700
sup_oun
Web Admin
Web Admin

ตอบตอบ: พฤ. ธค. 02, 2010 4:34 pm    ชื่อกระทู้: Re: Idol_bravo ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

Idol_bravo บันทึก:
ขับแถวลาดพร้าว ทำงานแถวรามอินทรา ขอร่วมกลุ่มด้วยละกันนะครับ ..

ต้องขอโทษที่เข้ามาทักทายช้า ยินดีต้อนรับครับ และเชิญร่วมmeetingครับ
sup_oun
Web Admin
Web Admin

ตอบตอบ: พฤ. ธค. 02, 2010 4:36 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

monpor บันทึก:
ชื่อม่อน แฟนชื่อปอ ขอร่วมด้วย นะครับ น้องออส สีขาว ปี 09 J ABS อยู่ถนนร่มเกล้า นะครับ Laughing

ต้องขอโทษที่เข้ามาทักทายช้าเช่นกัน ยินดีต้อนรับครับ และเชิญร่วมmeetingครับ
monchait

เข้าร่วมเมื่อ: Oct 20, 2010
ตอบ: 3

ตอบตอบ: พฤ. ธค. 02, 2010 4:42 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

monchait บันทึก:

ยินดีต้อนรับครับกิ๊ก
ตาม link

พี่ครับ ใน link นี้ดูแล้ว มันเลยวันจัดเลี้ยงแล้วนี่ครับ นั้นผมรอดูรูปหล่ะกัน เอาไว้โอกาศหน้าครับ ขอบคุณครับที่ชวน
thfc_1969

เข้าร่วมเมื่อ: Dec 10, 2010
ตอบ: 79

ตอบตอบ: จ. เมย. 18, 2011 1:11 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

ดีครับ ชื่อ ระ นะครับ

อยู่อ่อนนุช

ขอเป็นสมาชิกด้วยคนครับ

มีไรแนะนำด้วยนะครับ
rom
Pride Crazy
Pride Crazy

ตอบตอบ: อ. เมย. 19, 2011 2:39 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

ทางนี้สบายดีกันมั้ยคร๊าบบบบบ Smile
sup_oun
Web Admin
Web Admin

ตอบตอบ: พ. เมย. 20, 2011 9:32 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

rom บันทึก:
ทางนี้สบายดีกันมั้ยคร๊าบบบบบ Smile

ขอบคุณครับรม
ไม่เห็นเรียกผมไปทานข้าวด้วยอีกหละครับ อยากพบเพื่อนเก่า ๆ
rom
Pride Crazy
Pride Crazy

ตอบตอบ: พ. เมย. 20, 2011 9:44 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

rom บันทึก:

ไม่เห็นเรียกผมไปทานข้าวด้วยอีกหละครับ อยากพบเพื่อนเก่า ๆ

เด๋วไว้ว่างๆ จะชวนนะครับพี่
sup_oun
Web Admin
Web Admin

ตอบตอบ: พ. เมย. 20, 2011 10:25 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

rom บันทึก:
rom บันทึก:

เด๋วไว้ว่างๆ จะชวนนะครับพี่

ขอคุณล่วงหน้า
runya

เข้าร่วมเมื่อ: Sep 29, 2011
ตอบ: 17

ตอบตอบ: ส. ตค. 08, 2011 1:17 pm    ชื่อกระทู้: น้ำมาแล้ววววววววววววว ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ โซนรามอินทรา ลาดพร้าว มีนบุรี รามคำแหง บ้านใครน้ำท่วมแล้วบ้างค๊า ... วันนี้เค้าต้องขับรถลุยน้ำมาทำงานเลยอ่า Crying or Very sad
BBoomPink

เข้าร่วมเมื่อ: Oct 19, 2011
ตอบ: 60

ตอบตอบ: ส. ตค. 22, 2011 5:07 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

Rolling Eyes
น้องใหม่..มารายตัวงานในโซนนี้ด้วยคนค่าาาาาาาาาาาาาา
vip-club

เข้าร่วมเมื่อ: Jun 19, 2012
ตอบ: 62

ตอบตอบ: พ. มิย. 27, 2012 5:08 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

BBoomPink บันทึก:
Rolling Eyes
น้องใหม่..มารายตัวงานในโซนนี้ด้วยคนค่าาาาาาาาาาาาาา

Confused

http://www.newvios.com/modules.php?name=Forums&file=viewtopic&t=20441
แสดงการตอบก่อนนี้:   
กระดานนี้นี้ถูกปิดคุณไม่สามารถตั้งกระทู้ ตอบกระทู้ หรือแก้ไขกระทู้ได้   กระทู้นี้ถูกปิดคุณไม่สามารถแก้ไขคำตอบหรือตอบกระทู้    NewVios.com หน้ากระดานข่าวหลัก » โซน RLB ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนนี้  1, 2
หน้า 2 จากทั้งหมด 2

ไปยัง:  
คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลบการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลงคะแนนในแบบสำรวจในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์ในกระดานข่าวนี้
คุณ ไม่สามารถ ดาวน์โหลดไฟล์ในกระดานข่าวนี้