This text is replaced by the Flash movie.
        Webboard 

+++My Style (ห้องคุยทั่วไป)
-- โซน รัชดา
-- โซน BNSP
-- โซน RLB
-- โซน ฝั่งธน
-- โซน RSD
-- โซน นนทบุรี
-- โซน Uptown

+++My Meeting & activity
--Newvios on the road

+++My Technician Consult
--Decorates & Sound
--Wax clinic
--Do IT by YouR SeLf
--My Gas
--Insurance Room
--Knowledge Base
--Love me Love My Dogs
--Camera and Picture

--ยนตกรรม
+++My Classified
--My Car4U ซื้อขายรถมือสอง

+++My Fresh Man
--กฏ กติกา มารยาท
--สำหรับน้องใหม่
--คำแนะนำ

+++My Free Style
----กฏ กติกา มารยาท
----กระดานป่วน กระดานปั่น
        ราคาน้ำมันวันนี้ 
        สมาชิก 
หมายเลข IP ของคุณ 54.234.65.78

สมัครสมาชิก
ลืมรหัสผ่าน

ชื่อเรียก:
รหัสผ่าน:

สถิติสมาชิก
สมาชิกคนล่าสุด : ulasamap
สมาชิกทั้งหมด : 34,926

ผู้ที่กำลังใช้งาน : 404
บุคคลทั่วไป : 404
สมาชิก : 0

Newviosclub Member 
        Newvios Web Member 
        waxclinic 
        VRP Engineering Gas 
        ลงโฆษณา 
        siamseat 
        Newvios Search 
        Nvyangyont 
        ผู้สนับสนุนแข่งขันแบต 
        FLAZHAUTOGAS 
        เรียนต่อนิวซีแลนด์ 
        siamseatleather 
เบาะ เบาะหนัง เบาะรถยนต์

Vios วีออส
        TISCO 

เบาะแต่ง

หุ้มเบาะ
NewVios.com :: ดูกระทู้ - Sport Day (ปีที่2) กับ e-ToyotaClub Thailand

คำถามถามบ่อยของกระดานข่าว
คำถามถามบ่อยของกระดานข่าว
ค้นหา
ค้นหา
รายนามสมาชิก
รายนามสมาชิก
กลุ่มผู้ใช้งาน
กลุ่มผู้ใช้งาน
ข้อมูลส่วนตัว
ข้อมูลส่วนตัว
เข้าระบบ
เข้าระบบ
เข้าระบบเพื่อตรวจข่าวสารส่วนตัวของคุณ
เข้าระบบเพื่อตรวจข่าวสารส่วนตัวของคุณ
NewVios.com หน้ากระดานข่าวหลัก » My Meeting & activity

ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้
Sport Day (ปีที่2) กับ e-ToyotaClub Thailand
ดูกระทู้ก่อนนี้ :: ดูกระทู้ถัดไป  
ผู้ส่ง ข้อความ
sup_oun
Web Admin
Web Admin

เข้าร่วมเมื่อ: Apr 18, 2007
ตอบ: 3918

ตอบตอบ: อาทิตย์ มิย. 19, 2011 11:25 pm    ชื่อกระทู้: Sport Day (ปีที่2) กับ e-ToyotaClub Thailand ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

Together WeWillWin ณ วันที่ 23 กรกฏาคม 2554 @ สนาม Arsenal ซ.ปรีดีพนมยงค์ 21 ตรงพระโขนง

กิจกรรมพิเศษ : การประกวด "Miss Car Club"

ทาง e-toyota ให้แต่ละคลับส่งผู้เข้าประกวดจำนวน 1 คน เน้นความมีเอกลักษณ์เฉพาะตัว โดดเด่น

โดยให้ส่งรูปถ่ายหน้าตรงและรูปถ่ายเต็มตัวของผู้เข้าประกวดให้ทางทีมงานภายในวันที่ 8 กรกฏาคม 2554

วิธีการร่วมโหวต : ผู้ประสงค์จะทำการโหวตจะต้องซื้อดินสอสีจากทางทีมงานในราคาแท่งละ 10 บาทเพื่อมอบให้กับผู้ประกวด
โดยมีระยะเวลาโหวตตั้งแต่ 14.00 น. ถึง 18.30 น.

รายได้ และ ดินสอสีที่ใช้ในการโหวต ทาง e-toyota จะนำไปบริจาคให้กับสภากาชาดไทยเพื่อช่วยเหลือเด็กผู้ด้อยโอกาสต่อไป

การแข่งขันฟุตบอล
ทีมละ 7 คน มีทั้งหมด 12 ทีม โดยแต่ละทีมมีสีประจำทีม ดังนี้....
1. e-toyota = สีดำ
2. Altis = สีเขียวอ่อน
3. NewAltisClub = สีแดง
4. Wish = สีม่วง
5. Yaris = สีเหลือง
6. Vigo = สีน้ำตาล
7. Fortuner = สีชมพู
8. Avanza = สีส้ม
9. Camry = สีฟ้า
10. Vios = สีเทา
11. New Vios = สีน้ำเงิน
12. Innova = สีเขียวเข้ม

กติกาและสายการแข่งขันฟุตบอลรอทางทีมงานส่งข้อมูลรายละเอียดมาอีกครั้งครับ

กีฬาฮาเฮ 1 : ตัวแทนคลับละ 10 คน (คละ ชาย หญิง)
กีฬาฮาเฮ 2 : ตัวแทนคลับละ 1 คน (ผู้หญิง)

Splash Your Spirit
1. โลมากล้าท้าฝัน Sixpact เท่านั้นที่อยากจอง : ตัวแทนคลับละ 1 คน
2. โลมากล้าท้าขัน คนกล้าจิงเท่านั้นที่อยากลอง : ตัวแทนคลับละ 1 คน
โดยผู้เข้าร่วมแข่งขันจะต้องนำชุดมาเปลี่ยนเอง(ต้องเล่นในสระน้ำ)

กีฬาพิเศษ : ตัวแทนคลับละ 10 คน

นอกจากนั้นยังมีกิจกรรมพิเศษอีกมากมายให้ผู้ไปร่วมงานได้ร่วมสนุกกัน

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sup_oun เมื่อ จ. ตค. 24, 2011 11:25 am, แก้ไขทั้งหมด 3 ครั้ง
กลับไปข้างบน
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
sup_oun
Web Admin
Web Admin

ตอบตอบ: อาทิตย์ มิย. 19, 2011 11:33 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

มาลงชื่อกันเลยครับ
นักกีฬา
นักฟุตบอล (ชาย)
1.
2.
3.
4.
5.
6.
7.
8.
9.
10.

กีฬาฮาเฮ 1 (หญิง+ชาย)
1.
2.
3.
4.
5.
6.
7.
8.
9.
10.

กีฬาฮาเฮ 2 (หญิง)
1.

โลมากล้าท้าฝัน Sixpact
1.

โลมากล้าท้าขัน
1.

กีฬาพิเศษ
1.
2.
3.
4.
5.
6.
7.
8.
9.
10.
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
ttt-kkk
Be Pride
Be Pride

เข้าร่วมเมื่อ: Jan 21, 2010
ตอบ: 1402

ตอบตอบ: อ. มิย. 21, 2011 5:30 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

สิ่งที่นักกีฬาต้องเตรียมมีอะไรบ้างครับ นักฟุตบอลให้ลงชื่อก่อนสิ้นเดือนดีไหมครับจะได้มีเวลาซ้อมทีมกัน
chichikaru
Yes , I'm Pride

เข้าร่วมเมื่อ: Apr 19, 2010
ตอบ: 102

ตอบตอบ: พ. มิย. 22, 2011 10:16 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

ใกล้ๆ นี่เองนี่ นาพลาดไม่ได้อยู่แล้ว ครับ อิอิ Wink Wink Wink
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์ เข้าชมเว็บไซต์ MSN
sup_oun
Web Admin
Web Admin

ตอบตอบ: พฤ. มิย. 23, 2011 10:22 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

chichikaru บันทึก:
ใกล้ๆ นี่เองนี่ นาพลาดไม่ได้อยู่แล้ว ครับ อิอิ Wink Wink Wink

เขาย้ายสนามแล้ว
เป็น
สนาม Arsenal ซ.ปรีดีพนมยงค์ 21 ตรงพระโขนง

ไกลหน่อย
เสียดายจังนึกว่าได้ใกล้ ๆ เสียแล้ว
Apichart
Web Staff
Web Staff

เข้าร่วมเมื่อ: Nov 09, 2009
ตอบ: 1256

ตอบตอบ: พฤ. มิย. 23, 2011 11:23 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

sup_oun บันทึก:

เป็น
สนาม Arsenal ซ.ปรีดีพนมยงค์ 21 ตรงพระโขนง

ไกลหน่อย
เสียดายจังนึกว่าได้ใกล้ ๆ เสียแล้ว

พี่อ้วน รบกวนเเจ้งสนามใหม่ที่ย้ายไป ในหน้าเเรกด้วยคับ
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์ MSN
sup_oun
Web Admin
Web Admin

ตอบตอบ: ส. มิย. 25, 2011 10:11 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

Apichart บันทึก:

เป็น

ไกลหน่อย

พี่อ้วน รบกวนเเจ้งสนามใหม่ที่ย้ายไป ในหน้าเเรกด้วยคับ

ขอบคุณครับ ดำเนินการให้แล้ว

ขอโทษด้วย ไม่ค่อยว่างช่วงนี้ มีอะไรขาดตก ไปช่วยกันเตือนด้วยครับ
sup_oun
Web Admin
Web Admin

ตอบตอบ: ส. มิย. 25, 2011 10:12 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

ottozero
Are you Pride ?

เข้าร่วมเมื่อ: Dec 23, 2009
ตอบ: 71

ตอบตอบ: ส. มิย. 25, 2011 2:41 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

ล๊อคคิวเป็นเดือนแบบนี้ไปได้ชัวร์ 23 กค. บอกด้วยนะครับพี่ว่าต้องเตรียมอะไรไปบ้าง หรือว่าล่มก็บอกนิดนึง ปล.เตะบอลอย่างเดียว (เราจะเข้ารอบชิง)เดี๋ยวไปซ้อมวิ่งรอเลย Idea Idea
sup_oun
Web Admin
Web Admin

ตอบตอบ: ส. มิย. 25, 2011 11:34 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

ottozero บันทึก:
ล๊อคคิวเป็นเดือนแบบนี้ไปได้ชัวร์ 23 กค. บอกด้วยนะครับพี่ว่าต้องเตรียมอะไรไปบ้าง หรือว่าล่มก็บอกนิดนึง ปล.เตะบอลอย่างเดียว (เราจะเข้ารอบชิง)เดี๋ยวไปซ้อมวิ่งรอเลย Idea Idea

ล๊อคคิวไว้ได้เลย 23 กค. Sure แน่นอน (เพราะเราไม่ได้เป็นคนจัด 555 เราเพียงแต่ได้รับเชิญไปร่วมงาน)
การเตรียมความพร้อมไม่มีอะไรมาก เตรียมตัวกับกัวใจ ก็ พอ นอกนั้นไปรับความฮา อย่างเดียว

หมายเหตุ : สำหรับเพื่อนๆ ท่านใดสนใจที่จะไปร่วมงาน ลงชื่อแจ้งไว้ได้เลยครับ ไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ ทั้งสิ้น จะพาเพื่อนพาแฟน ไปด้วยก็ยินดีครับ !!!
kikie

เข้าร่วมเมื่อ: Mar 11, 2010
ตอบ: 148

ตอบตอบ: จ. มิย. 27, 2011 4:06 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

กีฬา เฮฮา น่าจะเหมาะกับกี้ นะเนี่ย
Apichart
Web Staff
Web Staff

ตอบตอบ: จ. มิย. 27, 2011 4:59 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

kikie บันทึก:
กีฬา เฮฮา น่าจะเหมาะกับกี้ นะเนี่ย

ผมว่าเหมาะกับ Miss Car Club ด้วยนะคับ ถ้าว่างเรียนเชิญด้วยนะคับ Laughing
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์ MSN
ottozero

เข้าร่วมเมื่อ: Dec 23, 2009
ตอบ: 71

ตอบตอบ: จ. มิย. 27, 2011 10:47 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

ผมว่าเหมาะกับ Miss Car Club ด้วยนะคับ ถ้าว่างเรียนเชิญด้วยนะคับ Laughing

โอ๊ตไปลากสาวสวยมาให้แว๊ว 555 Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad
sup_oun
Web Admin
Web Admin

ตอบตอบ: อ. มิย. 28, 2011 12:10 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

กี้เชิญเลย ชวนเพื่อนมากด้วยนะพามาเยอะ ๆ เลย

เห็นด้วยกะคุณหนึ่งนะ มาเป็น Miss Car Club ด้วย ยังไม่มีใครเลย ช่วยกันหน่อย ไม่ต้องคิดมาก เอาฮา อย่างเดียวเลย
sup_oun
Web Admin
Web Admin

ตอบตอบ: ศ. กค. 01, 2011 11:54 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

ottozero บันทึก:

โอ๊ตไปลากสาวสวยมาให้แว๊ว 555 Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad

ได้สาวสวย หรือยัง ต้องส่งรายชื่อภายในวันที่ 8 นะ

(ไม่ต้องสวยมากเดี๋ยวจะชนะเกินหน้า club อื่นเขา)
chichikaru

ตอบตอบ: จ. กค. 04, 2011 3:25 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

ปีที่แล้วก็ สนุกชอบ มากๆ ปีนี้ น่าจะสนุกกว่าปีก่อนนะ อดใจรอไม่ไหวแล้ว แฮ่ แฮ่ แฮ่
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์ เข้าชมเว็บไซต์ MSN
sup_oun
Web Admin
Web Admin

ตอบตอบ: อ. กค. 05, 2011 7:01 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

ข่าวรั่วว่ากีฬาเฮฮาอันหนี่งคือ วิ่งเปรี้ยว

เตรียมตัวกันด้วย
Apichart
Web Staff
Web Staff

ตอบตอบ: อ. กค. 05, 2011 9:33 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

ข่าวรั่วว่ากีฬาเฮฮาอันหนี่งคือ วิ่งเปรี้ยว

เตรียมตัวกันด้วย

เอาหละทีนี้ใครจะลงบ้าง ลงชื่อเลยคับ เเต่สัญญากันก่อนนะว่าวันจริงห้ามอาบน้ำมาจะได้เปรี้ยวๆๆๆ 55555++
Razz Razz Razz
naynong

เข้าร่วมเมื่อ: Oct 25, 2008
ตอบ: 73

ตอบตอบ: พ. กค. 06, 2011 9:43 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

Smile กิจกรรมดีๆน่าสนจัยครับ...
neng-neng

เข้าร่วมเมื่อ: Jun 22, 2009
ตอบ: 25

ตอบตอบ: พ. กค. 06, 2011 11:10 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

นับจากวันนี้จะกินแต่น้ำมะนาว น้ำส้ม จะได้เปรี้ยวๆ ฮิๆๆๆ
chichikaru

ตอบตอบ: พฤ. กค. 07, 2011 8:47 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

กีฬาพิเศษ นี่ต้องเป็น ชักกะเย่อ แน่ๆ แล้วใครจะไปสู้ innova ได้ล่ะเนี่ย ดูตัวเค้าซะ Confused Confused Confused
B_Sampran

เข้าร่วมเมื่อ: Nov 16, 2010
ตอบ: 31

ตอบตอบ: ศ. กค. 08, 2011 9:41 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

อ่า น่าสนใจถ้าว่างเด่วไปแจมด้วยครับ
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์
PLE_GT

เข้าร่วมเมื่อ: Jan 08, 2010
ตอบ: 67

ตอบตอบ: ศ. กค. 08, 2011 2:06 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

สแตนบายรออยู่ Cool
broriphat

เข้าร่วมเมื่อ: Feb 06, 2010
ตอบ: 26

ตอบตอบ: ส. กค. 09, 2011 8:55 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

Shocked การกลับมาอีกครั้งของคู่หูคูฮา ประตูจอมเหวอ กับกัปตัน อ่อนด่อย เจอกันครับพี่น้อง Evil or Very Mad
MoonStone

เข้าร่วมเมื่อ: Sep 01, 2008
ตอบ: 15

ตอบตอบ: พ. กค. 13, 2011 11:00 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

เข้ามาแอบดู...อิอิ

แล้วเจอกันคะพี่อ้วน

ขอบคุณครับ
แล้วพบกันที่สนาม

Web Staff
Web Staff

ตอบตอบ: พ. กค. 20, 2011 11:01 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

ใกล้เข้ามาเเล้วนะคับ อีกเเค่ 3 วันเอง เพื่อนท่านใดว่างก็มานะคับ โดยเฉพาะสาวๆมีเกมส์ของสาวๆด้วย บอกได้เลยว่างานนี้ ฮ่าๆๆ ของทานเพียบคับ อร่อยๆทั้งนั้น อิอิ Idea
sabudchor13

เข้าร่วมเมื่อ: Feb 03, 2010
ตอบ: 118

ตอบตอบ: พฤ. กค. 21, 2011 11:13 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

จอมใบแดงนัดชิงปีที่แล้วไม่ได้ไปนะคับ...ติดโทษแบนห้ามแข่ง 5555

พอดีว่าติดดูแลพี่น้อง 3 จังหวัดชายแดนนะคับ

ปีนี้ขอให้นิววีออสดอทคอมของเรารักษาแชมป์เก่าฟุตบอล 7 คนไว้นะคับ และขอให้ได้แชมป์ทุกกีฬานะคับ

มีโอกาสคงได้เจอกันคับ...
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว ส่งอีเมล์
holycomet
Web Staff
Web Staff

เข้าร่วมเมื่อ: Sep 24, 2009
ตอบ: 983

ตอบตอบ: พฤ. กค. 21, 2011 1:57 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

สึกแล้วครับ เจอกกัน

Idea Idea Idea
แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว MSN
Apichart
Web Staff
Web Staff

ตอบตอบ: พฤ. กค. 21, 2011 10:15 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

เพื่อนสมาชิกนักกฟุตบอล รบกวนช่วยเอาเสื้อสีเขียวที่ใช้เเข่งกันเป็นประจำติดมาด้วยนะคับ เราจะใช้ชุดสีเขียวเเข่งกัน ใครไม่สะดวกยังไงเเจ้งด่วน Laughing
sup_oun
Web Admin
Web Admin

ตอบตอบ: ศ. กค. 22, 2011 6:20 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

พรุ่งนี้ครับ
พบกับความสนุกสนานกันได้เลย

มากันเยอะ ๆ ครับ

ไม่ต้องห่วงว่าไม่รู้จักใคร

เราเพื่อนกันทั้งนั้นไปทำความรู้จักกันในงานเลย (ถ้าเราไม่มีวันเริ่มตัน ก็จะไม่มีโอกาสได้รู้จัก)

ถ้าอย่างไรติดต่อผมได้ครับ 086 541 0251

คิดว่าเราจะได้รับเสื้อกันทุกคน

แล้วพบกันครับเพื่อน ๆ
sup_oun
Web Admin
Web Admin

ตอบตอบ: ศ. กค. 22, 2011 6:21 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

MoonStone บันทึก:

เข้ามาแอบดู...อิอิ

แล้วเจอกันคะพี่อ้วน

ขอบคุณครับ
แล้วพบกันที่สนาม

ครับแล้วพบกันครับ
sup_oun
Web Admin
Web Admin

ตอบตอบ: ศ. กค. 22, 2011 6:57 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

กำหนดการอีกครั้ง

13.00 - 13.30 ลงทะบียน
13.30 - 14.05 Opening Ceremony
> Parade
> Miss Car Club แต่ละคลับถือป้ายประจำคลับเดินนำขบวนเข้า
มาในสนาม เรียงลำดับตามตัวอักษร
> ผู้บริหารกล่าวต้อนรับ และกล่าวเปิดงาน
> Percussion Show นำเข้าสู่ขบวนธงเปิดงาน
> พริตตี้นำธงประจำพิธีเปิดเข้าสู่สนาม
> ประธานในพิธี และตัวแทนคลับสแตมป์สีบนธง / เชิญธงสู่ยอดเสา
> Miss Car Club แต่ละคนแนะนำตัว
14.05-14.15 การแข่งขันคู่เปิดสนามระหว่าง TMT VIP และ ตัวแทนคลับ
ในสนามแข่งขันที่ 1 (7 นาที)
14.15-15.15 การแข่งขันฟุตบอลรอบแรกในสนามแข่งที่ 1 และ 2 (ครึ่งละ 10 นาที)
15.15-15.35 เกมส์ Together We Will Win (สนามเวทีกลางที่ใช้เปิดงาน
15.35-16.35 การแข่งขันฟุตบอลรอบสองในสนามแข่งที่ 1 และ 2
16.35-16.55 เกมส์ตัดสินเพื่อหาคู่ฟุตบอลเข้าชิงชนะเลิศ
16.55-17.15 กีฬาวิ่งเปรี้ยว ในสนามที่ 1
17.15-17.45 การแข่งขันรอบชิงชนะเลิศฟุตบอล ในสนามที่ 1
17.45-18.00 เริ่มรับประธานอาหารเย็น ในสนามเวทีกลาง
18.00-18.25 พิธีกรให้ Miss Car Club ออกมาขอคะแนนครั้งสุดท้าย
18.25-18.55 Mini-preview VIGO BMC / กิจกรรมถามตอบมีรางวัล
และประกาศรางวัลทีมชนะเกมส์ VIGO All Styles
18.55-19.30 พิธีมอบรางวัล
: เกมส์ประเภทต่างๆ
: Miss Car Club
: ฟุตบอล
: กองเชียร์ดีเด่น
19.30-20.10 คอนเสิร์ตโดย ชิน ชินวุฒิ
sup_oun
Web Admin
Web Admin

ตอบตอบ: ศ. กค. 22, 2011 7:05 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

Floor plan
sup_oun
Web Admin
Web Admin

ตอบตอบ: ศ. กค. 22, 2011 7:05 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

Detail Layout
sup_oun
Web Admin
Web Admin

ตอบตอบ: ศ. กค. 22, 2011 7:10 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

แผนที่
sup_oun
Web Admin
Web Admin

ตอบตอบ: ศ. กค. 22, 2011 7:27 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

ภาพโดยรวม
sup_oun
Web Admin
Web Admin

ตอบตอบ: ศ. กค. 22, 2011 7:35 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

มาทบทวน
chichikaru

ตอบตอบ: อ. กค. 26, 2011 12:33 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

พี่อ้วนจะลงรูป เมื่อไหร่อ่ะ ครับ อยากเห็นๆๆๆ Shocked Shocked Shocked
sup_oun
Web Admin
Web Admin

ตอบตอบ: พ. กค. 27, 2011 11:22 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

ขอโทษด้วยครับ

ช้าไปหน่อย อิ อิ
R-Nijja

เข้าร่วมเมื่อ: Dec 04, 2009
ตอบ: 47
ที่อยู่: ชีวิตแห่งการเกิดนั้นง่าย แต่ชีวิตแห่งการอยู่นั้นสิยาก

ตอบตอบ: พ. กค. 27, 2011 2:00 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

sabudchor13 บันทึก:
จอมใบแดงนัดชิงปีที่แล้วไม่ได้ไปนะคับ...ติดโทษแบนห้ามแข่ง 5555

พอดีว่าติดดูแลพี่น้อง 3 จังหวัดชายแดนนะคับ

ปีนี้ขอให้นิววีออสดอทคอมของเรารักษาแชมป์เก่าฟุตบอล 7 คนไว้นะคับ และขอให้ได้แชมป์ทุกกีฬานะคับ

"พอดีว่าติดดูแลพี่น้อง 3 จังหวัดชายแดนนะคับ" หมายถึงว่าปฏิบัติภารกิจในพื้นที่ 3 จังหวัดชายแดนใช่มั้ยครับ
PLE_GT

ตอบตอบ: พ. กค. 27, 2011 4:36 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

ขออภัยด้วยที่อยู่ไม่จบ ผลเป็นไงมั่งครับ Laughing
sup_oun
Web Admin
Web Admin

ตอบตอบ: พ. กค. 27, 2011 5:58 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

R-Nijja บันทึก:
sabudchor13 บันทึก:

"พอดีว่าติดดูแลพี่น้อง 3 จังหวัดชายแดนนะคับ" หมายถึงว่าปฏิบัติภารกิจในพื้นที่ 3 จังหวัดชายแดนใช่มั้ยครับ

ไม่เป็นไรครับโอกาสหน้ายังมี ภาระกิจของชาติสำคัญกว่าครับ

ให้รักษาตัวด้วยครับ
ส่งกำลังใจให้ทุกท่านที่ทำภาระกิจที่หนักหน่วงด้วยครับ
sup_oun
Web Admin
Web Admin

ตอบตอบ: พ. กค. 27, 2011 5:58 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

PLE_GT บันทึก:
ขออภัยด้วยที่อยู่ไม่จบ ผลเป็นไงมั่งครับ Laughing

มิเป็นไร ไว้ชดเชยวันหลังแล้วกัน
PLE_GT

ตอบตอบ: พฤ. กค. 28, 2011 5:55 pm    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

iรูป รูป รูป อยู่ไหนอ่ะครับ Question
sup_oun
Web Admin
Web Admin

ตอบตอบ: ศ. กค. 29, 2011 8:09 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

PLE_GT บันทึก:
iรูป รูป รูป อยู่ไหนอ่ะครับ Question

ตาม link นี้เลยครับ
http://www.newvios.com/modules.php?op=modload&name=My_eGallery&file=index&do=showgall&gid=56
PLE_GT

ตอบตอบ: ศ. กค. 29, 2011 9:07 am    ชื่อกระทู้: ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)

[quote="sup_oun"][quote="PLE_GT"]iรูป รูป รูป อยู่ไหนอ่ะครับ Question[/quote]

ตาม link นี้เลยครับ
http://www.newvios.com/modules.php?op=modload&name=My_eGallery&file=index&do=showgall&gid=56[/quote]
Laughing
แสดงการตอบก่อนนี้:   
ตั้งกระทู้ใหม่   ตอบกระทู้    NewVios.com หน้ากระดานข่าวหลัก » My Meeting & activity ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จากทั้งหมด 1

ไปยัง:  
คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลบการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลงคะแนนในแบบสำรวจในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แนบไฟล์ในกระดานข่าวนี้
คุณ ไม่สามารถ ดาวน์โหลดไฟล์ในกระดานข่าวนี้